COARTEM
JF-Expert Member
- Nov 26, 2013
- 3,622
- 3,696
Bila kumung'unya maneno, CHADEMA kimewafunika CUF, NCCR na NLD huku Tanganyika. Pamoja na huo umoja uitwao UKAWA (Chama cha SIASA kinadharia) lakini uhalisia ni kwamba Mchuano wa mwaka huu wa uchaguzi ni kati ya CCM, CHADEMA na ACT.
CUF,NCCR & NLD wamemezwa ndani ya CHADEMA na ndiyo maana wajanja wa CHADEMA wanatumianeno hili {CHADEMA/UKAWA}. Sijawahi sikia CUF/UKAWA, NCCR/UKAWA, NLD/UKAWA. Hata kauli mbiu ya Peoples power ya CHADEMA ndiyo inayotumika sana kwenye huo the so called UKAWA.
USHAURI: Nadhani baada ya Uchaguzi wa mwezi October, CUF, NCCR &NLD wakubali kuviunganisha hivyo vyama vyao ndani ya CHADEMA ili tuwe na chama kimoja kwa jina la CHADEMA au watafute jina lingine la chama hicho cha muungano.
CUF,NCCR & NLD wamemezwa ndani ya CHADEMA na ndiyo maana wajanja wa CHADEMA wanatumianeno hili {CHADEMA/UKAWA}. Sijawahi sikia CUF/UKAWA, NCCR/UKAWA, NLD/UKAWA. Hata kauli mbiu ya Peoples power ya CHADEMA ndiyo inayotumika sana kwenye huo the so called UKAWA.
USHAURI: Nadhani baada ya Uchaguzi wa mwezi October, CUF, NCCR &NLD wakubali kuviunganisha hivyo vyama vyao ndani ya CHADEMA ili tuwe na chama kimoja kwa jina la CHADEMA au watafute jina lingine la chama hicho cha muungano.