Hongera CHADEMA kwa msimamo wenu juu ya katiba

Hongera CHADEMA kwa msimamo wenu juu ya katiba

mhalisi

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Posts
1,181
Reaction score
322
Kupitia vyombo vya habari viongozi wa CHADEMA wamenukuliwa wakisema wabunge wake walioko kwenye bunge maalum la katiba hawatakwenda kwenye kikao cha julai 24 alichokiitisha mwenyekiti Samuel Sitta kwaajili ya kulinusuru bunge la katiba.

Natumai wenzenu CUF na NCCR-MAGEUZI pia hawatahudhuria kikao hicho na kuonyesha UKAWA mna umoja.

Kila la kheri wanaukawa.
 
mijitu imefarakana yenyewe kwa yenyewe unaipongeza,au kwa kuwa hujui kinachoendelea humo ndani
 
UKAWA umeshasambaratika siku nyingi, huoni CHADEMA wanajikanyaga wenyewe huku mtaani?
 
image.jpgHiyo ndio habari.
 
UKAWA umeshasambaratika siku nyingi, huoni CHADEMA wanajikanyaga wenyewe huku mtaani?

wangekuwa wamefarakana kungekuwa na sintofahamu ya kuendelea kwa bunge hili Agosti 5?
 
Kitendo cha CUF na CDM kuungana kwenye hili la katiba ni mwiba mkali sana kwa CCM, lakini ni dalili ya nyota njema kwa watanzania.
 
Back
Top Bottom