Hongera BOBAN Umeonyesha ukomavu.

Hongera BOBAN Umeonyesha ukomavu.

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Posts
2,551
Reaction score
1,777
Nawasalimu wana Jf?
Siyo siri baada ya pambano la watani wa jadi.Jina la Boban limekuwa likipamba kwenye vyombo vya habar pamoja na midomo ya WENYE VICHWA VIGUMU ambao huwa wanasubiri dkk 90 zipite ili waanze sababu hasa wanapoona walichoendea uwanjani hakijafanikishwa..lakin kuna watu wanadamu ya kunguni..huyu si mwingine bali ni Haruna Moshi Boban..wakati mpira unakaribia kuisha Boban alimchezea Rafu mbaya Yondan ambayo itamweka nje kwa wiki 2..Kwenye hili mimi nna hoja 2.Mosi,huenda Boban alidhamiria.Pili,huenda hakudhamiria.Lakin yote yalikamilishwa kwa Boban kuomba Radhi..kwangu mimi kama mpenz wa soka lilikuwa jambo la kiungwana na la kufanya jambo hili kufika mwisho.Lakin kwa sababu Moshi ana Damu ya Kunguni watu wamemfanya ndo mtu wa ku make headlines za mwezi.JUMA SEIF KIJIKO..alimchezea rafu mbaya Mwinyi Kazimoto na kumvunja mguu hali iliyomfanya Kazimoto kuwa nje ya Uwanja kwa zaid ya miezi 2.ni rafu iliyochezwa dkk ya 17 ya mchezo.Kijiko alikwenda mbali zaidi hadi kuongea kwenye vyombo vya habari kuwa Alifanyavile kumpunguza kasi Mwinyi,la sivyo angekuw na madhara kwao..hakuna aliyemsakama kwa hayo yote zaidi ya kujipatia umaarufu kwa kumpunguza kasi(KUMVUNJA MGUU) Mwinyi Kazimoto dakika ya 17.wakati ile ya boban ilipigwa dakika za lala salama .hapa ndo utaona Boban anadam ya kunguni.ameomba radhi masaka bado mnamshambulia mbona Kijiko mlimshangilia?
HONGERA BOBAN KWA HILI UMEONYESHA USHUJAA..
 
Boban ameonyesha ujasiri na nia ya dhati sio kama wale wachezaji wa njano na kijani waliompiga MWAMUZI, mpaka leo hawajaomba radhi.
 
Thread nyingine bwana,inakuwa tabu hata kujua uichangiaje, thread ime'contain point na pumba humohumo sasa sijui nichangie lipi?
Anyway nakubaliana na mleta hoja Boban amefanya kitu cha kiungwana sana kuomba radhi,nilimshangaa sana Msemaji(ovyo) wa hiyo team yake jana akichimba mkwara watu wanaochangia masuala ya michezo kwenye mitandao ya Kijamii,kuna kitu naanza kuhisi licha ya utumiaji wake wa Sigara kubwa unaweza kukuta upeo wa Boban ni mkubwa kuliko wa yule Kiongozi?
 
Ezekiel sijui nani msemaji wao anaingiza siasa kwenye mpira,nae tunamuhesabia siku zake pale simba wamepita wa kupita wakafukuzwa kama wasiokuwa na kwao sembuse yeye,afuate sheria asijisahau na kujiona yeye ndio simba la hasha simba ina wenyewe!sijui aliloropoka jana kama atalirudia tena asijifananishe na Nape shauri yake maana mwenzie hata wanasheria walimkimbia suala la CDM!
 
Boban kafanya jambo la maana kuomba radhi mpaka kwa wanafamilia wa yondani ila yule kiongozi wa simba aliyetoa vitisho vya kijinga kuwashtaki wanaomponda boban wakati amemfanyia mwenzio vibaya mpaka amepewa adhabu,nafikir alikurupuka hakujua asemalo maskini wa akilini yule
 
Yule kafundishwa akaombe msamaha sio akili yake.Eti hongera mmejua mpira hamwezi sasa hivi mnaanza kusifiana kuomba msamaha bangi mbaya sana.Hadi airport mtu anaenda na malapa
 
Thread nyingine bwana,inakuwa tabu hata kujua uichangiaje, thread ime'contain point na pumba humohumo sasa sijui nichangie lipi?
Anyway nakubaliana na mleta hoja Boban amefanya kitu cha kiungwana sana kuomba radhi,nilimshangaa sana Msemaji(ovyo) wa hiyo team yake jana akichimba mkwara watu wanaochangia masuala ya michezo kwenye mitandao ya Kijamii,kuna kitu naanza kuhisi licha ya utumiaji wake wa Sigara kubwa unaweza kukuta upeo wa Boban ni mkubwa kuliko wa yule Kiongozi?

hebu chagua points na pumba uziweke hapa.then tudadavue moja moja,this z how G.Thinkerz Do!
 
Nawasalimu wana Jf?
Siyo siri baada ya pambano la watani wa jadi.Jina la Boban limekuwa likipamba kwenye vyombo vya habar pamoja na midomo ya WENYE VICHWA VIGUMU ambao huwa wanasubiri dkk 90 zipite ili waanze sababu hasa wanapoona walichoendea uwanjani hakijafanikishwa..lakin kuna watu wanadamu ya kunguni..huyu si mwingine bali ni Haruna Moshi Boban..wakati mpira unakaribia kuisha Boban alimchezea Rafu mbaya Yondan ambayo itamweka nje kwa wiki 2..Kwenye hili mimi nna hoja 2.Mosi,huenda Boban alidhamiria.Pili,huenda hakudhamiria.Lakin yote yalikamilishwa kwa Boban kuomba Radhi..kwangu mimi kama mpenz wa soka lilikuwa jambo la kiungwana na la kufanya jambo hili kufika mwisho.Lakin kwa sababu Moshi ana Damu ya Kunguni watu wamemfanya ndo mtu wa ku make headlines za mwezi.JUMA SEIF KIJIKO..alimchezea rafu mbaya Mwinyi Kazimoto na kumvunja mguu hali iliyomfanya Kazimoto kuwa nje ya Uwanja kwa zaid ya miezi 2.ni rafu iliyochezwa dkk ya 17 ya mchezo.Kijiko alikwenda mbali zaidi hadi kuongea kwenye vyombo vya habari kuwa Alifanyavile kumpunguza kasi Mwinyi,la sivyo angekuw na madhara kwao..hakuna aliyemsakama kwa hayo yote zaidi ya kujipatia umaarufu kwa kumpunguza kasi(KUMVUNJA MGUU) Mwinyi Kazimoto dakika ya 17.wakati ile ya boban ilipigwa dakika za lala salama .hapa ndo utaona Boban anadam ya kunguni.ameomba radhi masaka bado mnamshambulia mbona Kijiko mlimshangilia?
HONGERA BOBAN KWA HILI UMEONYESHA USHUJAA..!

hebu chagua points na pumba uziweke hapa.then tudadavue moja moja,this z how G.Thinkerz Do!

POINT ni tukio la kiungwana la Boban kuomba radhi, PUMBA ni unavyojaribu kuwadanganya wana JF kuwa Kijiko alimvunja mguu Kazimoto (tena umeandika kwa capital letter), naomba nikukumbushe kitu...hivi unakumbuka ile mechi ya fainali Kazimoto aliyoumia ilikuwa ni mechi ya ngapi kwake kucheza? kwa faida yako na ya wenye kumbukumbu haba kama wewe,ile ilikuwa ni mechi ya kwanza kwake akitokea katika majeruhi yake aliyoumia tokea akiwa aidha na JKT Ruvu au Taifa Stars,kilichotokea kwahiyo ni kutonesheka kwenye lile tatizo lake,kwahiyo siyo kweli kuwa Kijiko alimvunja mguu Kazimoto bali alimtonesha katika tatizo lake kama ambavyo kila wakati tunapokutana wachezaji wenu wanafanya kwa Yaw Berko kwenye bega lake, upo?
Tudadavue sasa,kwa mtazamo wangu mimi case ya Kijiko na Kazimoto ni tofauti sana na case ya Boban na Yondani, sijui kwanini watu(wa Simba) nyie mnapenda kusahihisha makosa yaliyofanywa na wachezaji wenu kwa kutafuta makosa yanayofanania na hayo waliyofanyiwa wachezaji wenu, kama Kiongozi wako jana alivyokuja na issue ya Kapombe kuumizwa sana na Bahanuzi, hivi mkoje lkn?
 
Kamwaga kamwaga uharo wake jana, huyu boban tff imemsamehe au vp?
 
Yule kafundishwa akaombe msamaha sio akili yake.Eti hongera mmejua mpira hamwezi sasa hivi mnaanza kusifiana kuomba msamaha bangi mbaya sana.Hadi airport mtu anaenda na malapa

kwa swala ndala nikawaida tu kwani pale airport mambo ya kuvuana viatu kuruhusu ukaguliwe kwa hiyo yeye alifanya hivyo kuepusha usumbufu na kaomba msamaha sababu ni mshikaji wake..
 
Siku zote mti wenye matunda ndio unaorushiwa mawe,boban usikate tamaa mwanagu cheza mpira achana na kina ....hawana lolote,unajua mpira na unacheza mpira wa akili,ni rafu ya bahati mbaya tu,wana simba kazeni buti tupo nyuma yenu achana na yeboyebo,shoga hawezi kuvunja ubikira nasema
 
Siku zote mti wenye matunda ndio unaorushiwa mawe,boban usikate tamaa mwanagu cheza mpira achana na kina ....hawana lolote,unajua mpira na unacheza mpira wa akili,ni rafu ya bahati mbaya tu,wana simba kazeni buti tupo nyuma yenu achana na yeboyebo,shoga hawezi kuvunja ubikira nasema

Mateja leo yamepata access ya net,mtayajua vizuri leo....
 
POINT ni tukio la kiungwana la Boban kuomba radhi, PUMBA ni unavyojaribu kuwadanganya wana JF kuwa Kijiko alimvunja mguu Kazimoto (tena umeandika kwa capital letter), naomba nikukumbushe kitu...hivi unakumbuka ile mechi ya fainali Kazimoto aliyoumia ilikuwa ni mechi ya ngapi kwake kucheza? kwa faida yako na ya wenye kumbukumbu haba kama wewe,ile ilikuwa ni mechi ya kwanza kwake akitokea katika majeruhi yake aliyoumia tokea akiwa aidha na JKT Ruvu au Taifa Stars,kilichotokea kwahiyo ni kutonesheka kwenye lile tatizo lake,kwahiyo siyo kweli kuwa Kijiko alimvunja mguu Kazimoto bali alimtonesha katika tatizo lake kama ambavyo kila wakati tunapokutana wachezaji wenu wanafanya kwa Yaw Berko kwenye bega lake, upo?
Tudadavue sasa,kwa mtazamo wangu mimi case ya Kijiko na Kazimoto ni tofauti sana na case ya Boban na Yondani, sijui kwanini watu(wa Simba) nyie mnapenda kusahihisha makosa yaliyofanywa na wachezaji wenu kwa kutafuta makosa yanayofanania na hayo waliyofanyiwa wachezaji wenu, kama Kiongozi wako jana alivyokuja na issue ya Kapombe kuumizwa sana na Bahanuzi, hivi mkoje lkn?
viewers ndo watakuumbua...ni tofauti ya uwezo wa kudadavua mambo....sema mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu
 
Nawasalimu wana Jf?
Siyo siri baada ya pambano la watani wa jadi.Jina la Boban limekuwa likipamba kwenye vyombo vya habar pamoja na midomo ya WENYE VICHWA VIGUMU ambao huwa wanasubiri dkk 90 zipite ili waanze sababu hasa wanapoona walichoendea uwanjani hakijafanikishwa..lakin kuna watu wanadamu ya kunguni..huyu si mwingine bali ni Haruna Moshi Boban..wakati mpira unakaribia kuisha Boban alimchezea Rafu mbaya Yondan ambayo itamweka nje kwa wiki 2..Kwenye hili mimi nna hoja 2.Mosi,huenda Boban alidhamiria.Pili,huenda hakudhamiria.Lakin yote yalikamilishwa kwa Boban kuomba Radhi..kwangu mimi kama mpenz wa soka lilikuwa jambo la kiungwana na la kufanya jambo hili kufika mwisho.Lakin kwa sababu Moshi ana Damu ya Kunguni watu wamemfanya ndo mtu wa ku make headlines za mwezi.JUMA SEIF KIJIKO..alimchezea rafu mbaya Mwinyi Kazimoto na kumvunja mguu hali iliyomfanya Kazimoto kuwa nje ya Uwanja kwa zaid ya miezi 2.ni rafu iliyochezwa dkk ya 17 ya mchezo.Kijiko alikwenda mbali zaidi hadi kuongea kwenye vyombo vya habari kuwa Alifanyavile kumpunguza kasi Mwinyi,la sivyo angekuw na madhara kwao..hakuna aliyemsakama kwa hayo yote zaidi ya kujipatia umaarufu kwa kumpunguza kasi(KUMVUNJA MGUU) Mwinyi Kazimoto dakika ya 17.wakati ile ya boban ilipigwa dakika za lala salama .hapa ndo utaona Boban anadam ya kunguni.ameomba radhi masaka bado mnamshambulia mbona Kijiko mlimshangilia?
HONGERA BOBAN KWA HILI UMEONYESHA USHUJAA..


Japo wengine wanabeza ulichoongea, mimi naona kwenye andiko lako kuna hoja zaidi kuliko pumba. Tatizo ni USHABIKI NA UNAZI wa wachangiaji maana kama ni rafu, hii sio ya kwanza na haitakuwa ya mwisho.
 
Japo wengine wanabeza ulichoongea, mimi naona kwenye andiko lako kuna hoja zaidi kuliko pumba. Tatizo ni USHABIKI NA UNAZI wa wachangiaji maana kama ni rafu, hii sio ya kwanza na haitakuwa ya mwisho.
Uskonde mkuu ni zile zile itikadi za BABU YAO IBRAHIM AKILIMALI.....wameishiwa hawana mada zenye mashiko...rafu zipo...na hazitaisha sababu ni sehemu ya mchezo....ETI SHAFFIH DAUDA KAMZUIA MAXIMO.....na wao wamerithi kupigania sababu zisizo na msingi ha ha ha ha
 
kwny mpira rafu zipo,na znafanywa sana,na zingine mbaya kuliko ya boban,tatizo ni mfanyaji rafu bobani historia yake inamuhukumu,ni mtu acyetabilika kwa mambo yake,uungwana ni kama huo wa kuomba radhi,bac asamehewe,kwan mpiran yyte anaweza kucheza rafu
 
Back
Top Bottom