wizzy more
JF-Expert Member
- Nov 27, 2016
- 427
- 189
Kinakuwasha
Inapotokea kuwa kuwa imetokana na homonal disorder mtu wa aina hii kwenye familia yenu mnamfanyaje? Usikurupuke kujibu tu as if wote timeumbwa bila kasoro. Kasoro zipo nyingi tu kama hizi zilizojaa kwenye familia zenu za gender identity disorder na sex disorder na mnazichekelea tu!Ushoga hauna nafasi katika jamii yoyote iliyostaarabika! Full Stop
Usisahau wana haki sawa na zako!Ushoga hauna nafasi katika jamii yoyote iliyostaarabika! Full Stop
Mkuu unataka kusema nini hasa?! Kwamba tuache ushoga na usagaji utamalaki kwa kigezo cha homonal disorder?!Inapotokea kuwa kuwa imetokana na homonal disorder mtu wa aina hii kwenye familia yenu mnamfanyaje? Usikurupuke kujibu tu as if wote timeumbwa bila kasoro. Kasoro zipo nyingi tu kama hizi zilizojaa kwenye familia zenu za gender identity disorder na sex disorder na mnazichekelea tu!
Dah!yani angejua!!ushoga ni shitholeKingereza kinakera sana
Sijasema hivyo bali wengine wanapokutwa na hali hiyo tuwasaidie kwa kuwakanseli na sio kuwanyanyapaa kwani hawakuiomba hali hiyo iwatokee. Watu humu wanashupaza sana shingo na kuikemea hali hiyo bila kujiuliza chanzo cha mtu kuwa shoga ni kipi. Tujifunze kupata historia yake kabla ya kumhukumu!Mkuu unataka kusema nini hasa?! Kwamba tuache ushoga na usagaji utamalaki kwa kigezo cha homonal disorder?!
Unaongea nini? They have their rights...which right? Yan unataka kukaribisha ushog....mashoga wote wachinjwee nchini hatuwatakiii hata kusikiaaMkuu ninachojua sio wote wamezaliwa hivyo,wengine wameiga ,ila hata kama wameiga still they have their rights kuishi wapendavyo................lol