Hoja za kipuuzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja za kipuuzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, Feb 3, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    serikali ya kipuuzi, huja na hoja zakipuuzi, hutatua matatizo yake kwa njia zakipuuzi na pia upuuzi ndio huchukua sehemu kubwa ya utendaji wakipuuzi kwenye serikali hiyo yakipuuzi zaidi kuliko yote wabunge wapuuzi hutoa hoja zakipuuzi napia huunga mkono hoja za wabunge wapuuzi na miswaada ya mawaziri wapuuzi mwisho wasiku hupitisha sheria zakipuuzi sababu ya huohuo upuuzi wao na wananchi wapuuzi huishia kusapoti upuuzi huo maana nao niwapuuzi kama wao nakwaakili zao zakipuuzi wasiuone upuuzi huo.kushabikia ongezeko la posho kwa wabunge niupuuzi,kuwatukana madaktari etikwakuwa wamegoma kwakudai haki yao ni upuuzi hata wewe unaye fikiria kujibu jibu la kipuuzi kwenye post hii utakua ni mpuuzi pia
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,749
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    mbona humu ndani kumejaa wapuuzi kibao tu wanaojiita great thinker kumbe ni wapuuzi tu, najua watakuja na majibu ya kipuuzi, watakujibu kipuuzi sana ili kuonesha kuwa wewe si mpuuzi hutakiwi kuwajibu hawa wapuuzi maana na wewe utaonekana mpuuzi kujibizana na wapuuzi.
     
Loading...