Hoja nzito: STRABAG wanachimba madini barabara ya kwenda Tanga, Segera, Korogwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja nzito: STRABAG wanachimba madini barabara ya kwenda Tanga, Segera, Korogwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cement, Aug 31, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Heshima mbele.

    Wakuu hili jambo ni zito na halivumiliki hili linasemwa live na watendaji wanaosimamia bara bara hiyo;bwana Musa Ally mkazi wa segera anasema hawa jamaa wanajifanya kila siku wanatengeneza kipande hiki hiki lakini wana lao jambo ikifika usiku wanachimba madini yetu wananchi tumelalamika sana mwisho tumechoka tunaiachia serikali jambo hili hata mbunge wa eneo hili tulishamfahamisha lakini hakuna kinachoendelea na nakutaarifu kwa mwendo wao bara bara hii haiwezi kuisha leo kila siku wapo pale pale tu

    Naomba ikiwezekana wataalamu wa mazini wizara ya Nishati na madini wachunguze vizuri mali za watanzania zinavyoibiwa na wasiopenda maendeleo!

    My take hata kwa macho wa Tanzania tunaona ni kweli kwa nini barabara hiyo haitengenezwa kwa spidi kama ilivyo hii ya dar es samam
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,980
    Likes Received: 4,107
    Trophy Points: 280
    unadhani mpaka wewe umefikia kujua yenyewe haijui!? ..Bora muachie Mungu!
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,844
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Madini ya aina gani mkuu?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,254
    Likes Received: 4,242
    Trophy Points: 280
    wanachimba madini gani?

    Ila hakuna cha ajabu, shamba la bibi hili........ Usikute kuna mtu keshapewa cha juu
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,336
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Heeeee kuna madini barabarani? tanzania madini mpaka vyumbani wallah
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    serikal yetu ni sikivu sana tena sana, taarifa zimefika subiri utendaji!! hivi mkuu wakaya atakuwepo kweli au kashasafiri kwenda kwny mazishi ethopia?
     
  7. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,509
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Mkuu Hata Mawe / Granite ni madini mkuu ila hayana thamani Kubwa!! Ungetutaarifu ni Madini Gani Umeyaota ingesaidia Kidogo Mkuu!!
     
  8. papason

    papason JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,019
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Sema wana chimba kokoto, kuchimba madini si kazi ya mchezo!
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,706
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haaah haah
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,280
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Very interesting...ngoja tuone ukweli uko wapi.
     
  11. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,175
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tumesikia na tuna endelea kufanya upembuzi yakinifu!
     
  12. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndio shida ya Internet kila taahira anandika tu, mtu anakuja na hoja, fulani anaiba madini yetu unamuuliza madini gani hajui sasa unajiuliza amejuaje kama wanachimba na kuiba mdini?
    Ndio maana mimi naamini sehemu kubwa sana ya mambo yanayovuma nchini mwetu ni uzushi na uongo na ukifwatilia kwa undani kidogo utakuta ni uzushi tuu!

     
  13. C

    CHOMA Senior Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumekupata.Tunasubiri Waziri Magufuli,Mwakyembe na Waziri wa Nishati na Madini waifanyie kazi hoja yako mapema iwezekanavyo.
     
  14. YouTube

    YouTube JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2015
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 924
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ngoja kwanza tuunde tume.
     
  15. jipu

    jipu JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2015
    Joined: Apr 20, 2015
    Messages: 911
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 180
    umeanza kwa kusema una hoja nzito, lakini uzito wa hoja yako hauonekani maana umeshindwa kuweka wazi ni madini gani hayo yanayochimbwa, pia ungesema hiyo barabara imeanza kujengwa mwaka gani na ina km ngap labda ili tujue speed ya ujengaji ipoje umeshindwa kutupa ushahidi wa taarifa yako basi hata picha kuweka nayo imekushinda? huenda kuna ukweli ndani ya taarifa yako funguka vizuri basi mkuu
     
  16. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2015
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,218
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Hii thread ni ya muda mrefu. Swali langu ni je barabara imekamilika au bado? Kama bado hapo bado wanachimba madini tu. Ebu aliye karibu alete data
     
  17. Mshomba

    Mshomba JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2015
    Joined: Apr 7, 2013
    Messages: 1,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wanaofaidika ni wazawa tu maana ndio wanaoendesha mitambo ya kuchimba na sidhani kama watadhubutu kuchimba mbele ya hao mainjinia kutoka nje
     
  18. E

    E109 Member

    #18
    May 31, 2015
    Joined: Dec 14, 2014
    Messages: 84
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    Hata kokoto ni madini mkuu
     
  19. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2015
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,335
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Simple tu na waende wakavamie wayachukue wao hayo madini tuone kama hao strabag watazuia au serikali itazuia! ndio shida yetu watanzania majungu na uzushi tu !
     
  20. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2015
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Teh teh nimeipenda sana hiyo, lol
     
Loading...