Hofu yatanda Kigamboni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu yatanda Kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 30, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Hakijaeleweka ni nini, lakini miungurumo mizito na vumbi lililochanganyikana na moshi vimetanda angani na kuleta hofu kubwa Maeneo ya Kigamboni.
    Mwenye taarifa rasmi za kinachojiri atujulishe.
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu nini tena huko? Naona hamna aliyejitokeza kuleta taarifa zaidi hadi sasa
     
Loading...