Hofu yangu na majengo ya jijini.


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
1. Lift/ elevator:
majengio yetu mengi lift zake zinagoma goma, pia umeme ukikatika ni nooooma ile mbaya.

2. Ngazi za dharura
majengo mengi hayanga ngazi za dharura, likitokea janga lolote patachimbika.

3.makandarasi wetu
ndio hawahawa wanaotucherea michoro ya majengo ya kariakoo yasio salama wala. Majengo yanayoporomoka tumeyaona kariakoo, chang'ombe na kisutu.
Tusubiri mengi zaidi yatafuata.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
kuna majengo yako kariakoo ule mtaa wa standard chartered bank.
chini yameachiana nafasi vizuri kabisa,
juu yanataka kugongana. yamepinda.
mkaguzi wa majengo amelala anasubiri yateketeze roho za watu.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,136
Likes
574
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,136 574 280
Kuna tangazo moja la biashara... linawaliwaza wakaguzi wamajengo linahusu masuala ya Lift (Elevators) kugoma... "HUENDA HAWATUMII NYAYA ZA EAST AFRICA CABLES..."
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,156
Likes
1,818
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,156 1,818 280
kuna majengo yako kariakoo ule mtaa wa standard chartered bank.
chini yameachiana nafasi vizuri kabisa,
juu yanataka kugongana. yamepinda.
mkaguzi wa majengo amelala anasubiri yateketeze roho za watu.
mkuu, yale majengo ya kariakoo waliyojenga mafundi mchundo wa mbagala mwisho baada ya technician kuwafungia kamba za kuchimba msingi ni timed bomb! pale ikitokea tetemeko hata dogo tu, kwishnei, au mambomu ya mbagala yangekuwa maeneo ya muhimbili tungekuwa tunaongea mambo tofauti saa hizi
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,648
Likes
29,981
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,648 29,981 280
hayo majengo ya yaliyopinda watu wanaishi? huh.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
kuna lift ya life house ,
da, kimeo ile mbaya.
ikigoma ile mpaka raha.
Kuna siku nlitaka kufapale.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
hayo majengo ya yaliyopinda watu wanaishi? huh.
watu wanaishi na kutoka jengu moja hadi lingine ni kama nusu mita, kwa hiyo unaweza kufungua dirasha lako na kuseti mpango mzima na binti wa jengo la pili naye akafungua dirisha kisha ukaingia bila hofu yoyote ya kuhatarisha maisha yako. ukala mzigo kisha ukarudi kwako.
ni hatari sana jamani majengo haya.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
kuna lift ya life house ,
da, kimeo ile mbaya.
Ikigoma ile mpaka raha.
Kuna siku nlitaka kufapale.

ile lifti sio kimeo wala nini.
Ile ni chuma chakavu kitembeacho.
Laiti ingekuwa ni bidhaa inayolika,
mbona muda huu ingekuwa imesha toa mafunza ya kumwaga.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
32,221
Likes
32,904
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
32,221 32,904 280
ile lifti sio kimeo wala nini.
Ile ni chuma chakavu kitembeacho.
Laiti ingekuwa ni bidhaa inayolika,
mbona muda huu ingekuwa imesha toa mafunza ya kumwaga.
duh hizo red zimenichanganya
 
K

Kristin

Member
Joined
Aug 26, 2009
Messages
65
Likes
1
Points
0
K

Kristin

Member
Joined Aug 26, 2009
65 1 0
watu wanaishi na kutoka jengu moja hadi lingine ni kama nusu mita, kwa hiyo unaweza kufungua dirasha lako na kuseti mpango mzima na binti wa jengo la pili naye akafungua dirisha kisha ukaingia bila hofu yoyote ya kuhatarisha maisha yako. ukala mzigo kisha ukarudi kwako.
ni hatari sana jamani majengo haya.
mmmh una hatari sana wewe
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
watu wanaishi na kutoka jengu moja hadi lingine ni kama nusu mita, kwa hiyo unaweza kufungua dirasha lako na kuseti mpango mzima na binti wa jengo la pili naye akafungua dirisha kisha ukaingia bila hofu yoyote ya kuhatarisha maisha yako. Ukala mzigo kisha ukarudi kwako.
Ni hatari sana jamani majengo haya.
hiii nayo ni kiboko.
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
watu wanaishi na kutoka jengu moja hadi lingine ni kama nusu mita, kwa hiyo unaweza kufungua dirasha lako na kuseti mpango mzima na binti wa jengo la pili naye akafungua dirisha kisha ukaingia bila hofu yoyote ya kuhatarisha maisha yako. ukala mzigo kisha ukarudi kwako.
ni hatari sana jamani majengo haya.
Hebu acheni hizo, anayeliwa hapo mwanaume au mwanamke?
 

Forum statistics

Threads 1,214,519
Members 462,703
Posts 28,515,521