Hofu ya Rais Kikwete na CCM kwa ujumla

Hofu ya Rais Kikwete na CCM kwa ujumla

IlangiKwetu

Member
Joined
Oct 9, 2014
Posts
85
Reaction score
33
Hofu kubwa inayo tanda na kuwasumbua wana CCM wote ni kuhusu wanachama wa CCM wanayo hama kutoka CCM kwenda vyama vingine vya upinzani. Hii inaonyesha wazi kuwa CCM hawajiamini na hawana uwezo wa kuliongoza taifa hili ila kitakacho enea tu ni siasa na propaganda. Wananchi watakosa mahitaji muhimu ila watapigwa siasa, Elimu mbovu haita rekebishwa ila kupigwa siasa.
Jana katika ufumbuzi wa kampeni hakuna cha maana kilicho zungumzwa na wengi wao ila tu ni kurusha vijembe kwa Lowasa na Sumay sasa CCM inataka kutupeleka wapi au inataka kutujengea serekali bora ya vijembe na ufisadi???????
 
Nikimsikiliza Magufuli jana alikuwa anaropoka akitaja kila kitu kilichokuja akilini mwake kwamba ataktekeleza as if ni vitu vya kuhamisha toka sehemu moja kwenda nyingine, asijue kama ndiyo ahadi anawaahidi Watanzania. Na hii itaonyesha wazi kuwa hakujiandaa kwa hiyo nafasi ila imetokea tu. Na hata alifanikiwa kuwaponda watangulizi wake kwenye hiyo nafasi hasa raisi wa sasa.
 
Magufuli alikua haelewiki ni mpinzani au mCCM maana mara Mikopo ,mara makabial yote hakuwa Organized kiukweli na sjui ni kwann kwanin wasijifunze kwa kina Obama wanapokuwa wanazungumza na wananchi
 
Back
Top Bottom