• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hodiiii

O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,977
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,977 2,000
Wakaribishwa sana..
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
22,320
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
22,320 2,000
Karibu sana JF.
 

Forum statistics

Threads 1,403,627
Members 531,286
Posts 34,429,679
Top