J John H.P New Member Joined Apr 20, 2012 Posts 1 Reaction score 0 May 3, 2012 #1 Hi! Nimeona ipo haja ya kujiunga na hili jukwaa ili kutoa au kuchangia nilichonacho na offcouse kujifunza. Hodi wana JF!
Hi! Nimeona ipo haja ya kujiunga na hili jukwaa ili kutoa au kuchangia nilichonacho na offcouse kujifunza. Hodi wana JF!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,880 Reaction score 13,872 May 3, 2012 #2 Karibu sana JF mkuu.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,397 Reaction score 3,008 May 3, 2012 #3 Unakaribishwa Mkuu.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 May 3, 2012 #4 Karibu sana
Pastor Achachanda JF-Expert Member Joined May 4, 2012 Posts 3,023 Reaction score 1,317 May 5, 2012 #5 Na mimi pia nakukaribisha ingawa ni mgeni pia.Niko Songea ila kwa hapa JF nitakuwa natumia SINGAPORE.Nawapenda wote!
Na mimi pia nakukaribisha ingawa ni mgeni pia.Niko Songea ila kwa hapa JF nitakuwa natumia SINGAPORE.Nawapenda wote!
Baba Collin JF-Expert Member Joined Aug 1, 2011 Posts 456 Reaction score 58 May 5, 2012 #6 karibu sana heshimu mawazo ya watu nawe utaheshimiwa.also stand on your own feet.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 May 5, 2012 #7 Karibuni jamvini wageni wote..
TUKUTUKU JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 11,763 Reaction score 4,047 May 10, 2012 #8 Karibu sana mkuu!
IamError_D JF-Expert Member Joined Dec 21, 2011 Posts 441 Reaction score 117 May 11, 2012 #9 karibu sana jf pazuri