Bebz Member Joined Dec 12, 2011 Posts 80 Reaction score 12 Jul 14, 2012 #1 jamani nipokeeni mgeni wenu kwa muda mrefu nilikuwa mfuatiliaji tu wa mambo kadha wa kadha yaliyokuwa yanazungumziwa humu JF nadhani sasa wakati muafaka kuingia na mimi nitoe mchango kwa kadiri ya uwelewa wangu ,nipokeeni jamani..
jamani nipokeeni mgeni wenu kwa muda mrefu nilikuwa mfuatiliaji tu wa mambo kadha wa kadha yaliyokuwa yanazungumziwa humu JF nadhani sasa wakati muafaka kuingia na mimi nitoe mchango kwa kadiri ya uwelewa wangu ,nipokeeni jamani..
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,406 Reaction score 3,032 Jul 14, 2012 #2 Karibu sana JF.
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,725 Reaction score 76,883 Jul 14, 2012 #3 Pita ndani.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,903 Reaction score 13,891 Jul 15, 2012 #4 Karibu sana JF.
mathematics JF-Expert Member Joined Feb 21, 2012 Posts 3,324 Reaction score 1,116 Jul 21, 2012 #6 Mchango wako unakaribishwa, welcome jf!
L Luluka JF-Expert Member Joined Oct 6, 2011 Posts 624 Reaction score 161 Jul 21, 2012 #7 Karibu sana jf
Android JF-Expert Member Joined Jul 24, 2012 Posts 984 Reaction score 1,240 Jul 26, 2012 #8 welcome you....
Nyunyu JF-Expert Member Joined Mar 9, 2009 Posts 4,354 Reaction score 1,014 Aug 2, 2012 #9 Nice meeting you!