Hodi jamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi jamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Omega.Omega, Jun 30, 2009.

  1. O

    Omega.Omega Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeamua kujiunga na jamii forum.

    Baadhi ya utambulisho wangu,
    1. Sipendi matusi
    2. Napenda mada zenye kuheshimu watu
    3 Mimi ni mtetezi wa wanawake.
    4. Napenda Injili na nyimbo.
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,586
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Wewe ni Mwanasheria???
     
  3. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    You might be my long lost brother, we like the exact same thing.
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,586
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Lakini lazima ieleweke kuwa kwenye Jamii kuna watu wa kila aina.
     
  5. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 15,074
    Likes Received: 15,729
    Trophy Points: 280
    Karibu sana ubarikiwe
     
Loading...