P Prince Pengo New Member Joined Mar 26, 2013 Posts 1 Reaction score 0 Apr 4, 2013 #1 Nimekuwa nikiingia humu JF kama guest, nimechoka...sasa naingia ili niwe mwanafamilia ili nipate fursa ya kujadili mijadara mbalimbali humu. Say welcome to me please.
Nimekuwa nikiingia humu JF kama guest, nimechoka...sasa naingia ili niwe mwanafamilia ili nipate fursa ya kujadili mijadara mbalimbali humu. Say welcome to me please.
Spider JF-Expert Member Joined Feb 13, 2011 Posts 1,641 Reaction score 558 Apr 4, 2013 #2 karibu sana jf
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,338 Reaction score 111,575 Apr 5, 2013 #3 Karibu sana JF...
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Apr 5, 2013 #4 Karibu sana.