Hodi hodi

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
1,050
2,000
Msaada account yangu ya jamii forum nikiingia kwa kupitia desktop inasoma kuwa narambaza kama mgeni hivyo nafasi ya kuchangia, lakini kwenye simu nachangia kama kawa ,NINI MAANA YAKE? MSAADA TAFADHALI
 

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,763
2,000
Hako ka avatar kako kama unataka kufanya shuuli pevu na huyo jimama...!!!!!!!!!!!!!.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
54,147
2,000
Maana yake hata katika desktop unatakiwa kuingiza "username" na "password" ili kuingia JF na kutoa michango yako...

Katika simu yako ulichofanya umeielekeza browser ikumbuke password yako hivyo muda wote upo online, waweza kufanya hivyo kwa browser katika kompyuta yako pia
Msaada account yangu ya jamii forum nikiingia kwa kupitia desktop inasoma kuwa narambaza kama mgeni hivyo nafasi ya kuchangia, lakini kwenye simu nachangia kama kawa ,NINI MAANA YAKE? MSAADA TAFADHALI
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom