L lazima ukae JF-Expert Member Joined May 15, 2013 Posts 791 Reaction score 417 May 16, 2013 #1 Habari zenu wa JF..mimi ni mgeni naombeni tushirikiane katika kuleta mawazo mbalimbali yatakayoleta maendeleo katika nchi yetu.
Habari zenu wa JF..mimi ni mgeni naombeni tushirikiane katika kuleta mawazo mbalimbali yatakayoleta maendeleo katika nchi yetu.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,962 Reaction score 13,942 May 17, 2013 #2 Karb sana JF.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,338 Reaction score 111,578 May 17, 2013 #3 Karibu sana JF...
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 May 19, 2013 #5 welcome dude..
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 May 20, 2013 #6 lazima ukae said: Habari zenu wa JF..mimi ni mgeni naombeni tushirikiane katika kuleta mawazo mbalimbali yatakayoleta maendeleo katika nchi yetu. Click to expand... Wakaribishwa...
lazima ukae said: Habari zenu wa JF..mimi ni mgeni naombeni tushirikiane katika kuleta mawazo mbalimbali yatakayoleta maendeleo katika nchi yetu. Click to expand... Wakaribishwa...
Juaangavu JF-Expert Member Joined Nov 3, 2009 Posts 935 Reaction score 132 May 20, 2013 #7 Karibu utie kitako tuyadadavue yalopo mezani
Izz JF-Expert Member Joined Oct 15, 2010 Posts 750 Reaction score 322 May 20, 2013 #8 Hahaha! Chembe kidevu "lazima ukae" karibu lakini ugomvi hatutaki!