dolevaby JF-Expert Member Joined Aug 25, 2013 Posts 12,955 Reaction score 9,534 Aug 26, 2013 #1 Heshima kwenu wana jamvi! nimekuwa msomaji wa JF kwa muda mrefu! sasa imetosha waswazi wanasema uhondo wa ngoma nikuingia nakuicheza Nimeingia rasmi mnipokee!
Heshima kwenu wana jamvi! nimekuwa msomaji wa JF kwa muda mrefu! sasa imetosha waswazi wanasema uhondo wa ngoma nikuingia nakuicheza Nimeingia rasmi mnipokee!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,880 Reaction score 13,872 Aug 26, 2013 #2 Karibu sana JF.
dolevaby JF-Expert Member Joined Aug 25, 2013 Posts 12,955 Reaction score 9,534 Aug 26, 2013 Thread starter #3 Ulimakafu said: Karibu sana JF. Click to expand... Asante ndgu pamoja sana!
Munkari JF-Expert Member Joined Feb 9, 2013 Posts 8,084 Reaction score 4,365 Aug 26, 2013 #4 You are welcome!
dolevaby JF-Expert Member Joined Aug 25, 2013 Posts 12,955 Reaction score 9,534 Dec 10, 2014 Thread starter #5 Munkari said: You are welcome! Click to expand... Umzima weye?
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,156 Reaction score 111,069 Dec 11, 2014 #6 Karibu sana JF... Ingawaje si mgeni tena...
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,391 Reaction score 2,984 Jan 12, 2015 #7 Karibu JF