Hodi hodi uwanjani

Chinga boy

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
412
Reaction score
103
Hi greater thinkers,mm ni mgeni humu jf nimeamua kujiunga na wana jf ili niweze kuwakumbusha wamakonde wenzangu kuwa saa ya ukombozi imefika cos tumelala sana na Ccm
 
Hi greater thinkers,mm ni mgeni humu jf nimeamua kujiunga na wana jf ili niweze kuwakumbusha wamakonde wenzangu kuwa saa ya ukombozi imefika cos tumelala sana na Ccm

karibu mpaka ndani Chinga.Ingia na viatu.
 
karibu kamanda mpiganaji we ingia tu wala hamna tatizo. wapiganaji wenzako tumejazana tele.
 
...ooh, the door is open chinga!!!!..where we dare to talk openly!!!.
 
Njomba ako BWM wa chichiem anajua ilo.!karibu chana,chijui unavuta chigala gani?echiemu au chipoti?chema mgeni nkuletee!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…