Man Ngosha JF-Expert Member Joined May 2, 2012 Posts 219 Reaction score 69 May 2, 2012 #1 Habari wana JF,mimi ni mgeni katika jamvi hili japo nimekuwa nikipita tu kwa nadra na sasa nimeingia rasmi!!kwa pamoja tuendeleze libeneke hili,together we can!!!
Habari wana JF,mimi ni mgeni katika jamvi hili japo nimekuwa nikipita tu kwa nadra na sasa nimeingia rasmi!!kwa pamoja tuendeleze libeneke hili,together we can!!!
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,397 Reaction score 3,008 May 2, 2012 #2 Karibu sana.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,880 Reaction score 13,872 May 2, 2012 #3 Karibu sana JF mkuu.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 May 2, 2012 #4 Karibu sana jamvini
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 May 2, 2012 #5 Karibu sana
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,538 Reaction score 76,495 May 2, 2012 #6 Karibu sana!
mgodi JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,780 Reaction score 1,852 May 2, 2012 #7 Mkuu, karibu sana.