Hodi hodi jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi jamani

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mbuvu, Jul 9, 2009.

  1. mbuvu

    mbuvu Member

    #1
    Jul 9, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba niungane na wana jf katika kujadili mambo mbalimbali hasa ya mustakabali wa nchi yetu.
     
  2. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #2
    Jul 9, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karibu sana, hali ndio kama uionavyo viongozi wetu wa nchi hii hawajatoa miongozo sahihi ya kujikwamua kiuchumi(maisha ya walala hoi),sijui ndg yetu una dira gani katika hili?
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,496
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Karibu ndani ya JF.
     
  4. mutant gene

    mutant gene JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2015
    Joined: May 18, 2014
    Messages: 883
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    karibu sana
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2015
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    krb sana JF.....
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2015
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,403
    Likes Received: 1,146
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF...
     
  7. jakitoo

    jakitoo JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2015
    Joined: Nov 4, 2013
    Messages: 2,456
    Likes Received: 7,882
    Trophy Points: 280
    Karibu Sana........
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2015
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Karibu JF
     
Loading...