S Samora Petro Masheri New Member Joined May 14, 2013 Posts 4 Reaction score 1 May 14, 2013 #1 Nakuja kufanya kazi nzito nipokeeni.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 May 14, 2013 #2 Karibu JF. Samora. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,534 Reaction score 30,086 May 14, 2013 #3 Samora Petro Masheri said: Nakuja kufanya kazi nzito nipokeeni. Click to expand... Karibu..... Kazi nzito ni ipi...? Au na wewe ni wale wa foleni pale Lumumba..
Samora Petro Masheri said: Nakuja kufanya kazi nzito nipokeeni. Click to expand... Karibu..... Kazi nzito ni ipi...? Au na wewe ni wale wa foleni pale Lumumba..
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,338 Reaction score 111,578 May 14, 2013 #4 Karibu sana JF...
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,962 Reaction score 13,942 May 15, 2013 #5 Karibu sana JF.
kapistrano JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 1,244 Reaction score 455 May 15, 2013 #6 Hahahah kazi nzito krb sn.
S Samora Petro Masheri New Member Joined May 14, 2013 Posts 4 Reaction score 1 May 19, 2013 Thread starter #7 tedo, tuheshimiane tafadhali Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 May 20, 2013 #8 Samora Petro Masheri said: Nakuja kufanya kazi nzito nipokeeni. Click to expand... karibu sana jamvini, kazi gani hiyo?
Samora Petro Masheri said: Nakuja kufanya kazi nzito nipokeeni. Click to expand... karibu sana jamvini, kazi gani hiyo?