Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member Joined Feb 7, 2012 Posts 4,641 Reaction score 3,686 Feb 7, 2012 #1 hodi hapa!familia imeongezeka!
Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member Joined Feb 7, 2012 Posts 4,641 Reaction score 3,686 Feb 7, 2012 Thread starter #2 naitwa Bw. Tilly Chizenga!ni Mc wa sherehe na matukio mbalimbali ktk maisha halisi na id yangu ni majina yangu halisi!
naitwa Bw. Tilly Chizenga!ni Mc wa sherehe na matukio mbalimbali ktk maisha halisi na id yangu ni majina yangu halisi!
Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member Joined Feb 7, 2012 Posts 4,641 Reaction score 3,686 Feb 7, 2012 Thread starter #3 nimejikita jijini Arusha ingawaje sina mipaka ktk kazi zangu!ninajitambulisha kwenu wakuu!nikaribisheni tafadhali!
nimejikita jijini Arusha ingawaje sina mipaka ktk kazi zangu!ninajitambulisha kwenu wakuu!nikaribisheni tafadhali!
M mashambani kwao JF-Expert Member Joined Dec 5, 2011 Posts 370 Reaction score 56 Feb 7, 2012 #4 mc karibu sana.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Feb 8, 2012 #5 Karibu mc.
Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member Joined Feb 7, 2012 Posts 4,641 Reaction score 3,686 Feb 8, 2012 Thread starter #6 mashambani kwao said: mc karibu sana. Click to expand... pamoja mkuu
Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member Joined Feb 7, 2012 Posts 4,641 Reaction score 3,686 Feb 8, 2012 Thread starter #7 Katavi said: Karibu mc. Click to expand... nashukuru mkuu
D Dipoo Member Joined Nov 28, 2011 Posts 5 Reaction score 2 Feb 8, 2012 #8 Welcome to world of Great thinkers MC Tilly.!
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Feb 8, 2012 #9 Karibu sana
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,869 Reaction score 13,848 Feb 8, 2012 #10 Karibu sana JF.
Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member Joined Feb 7, 2012 Posts 4,641 Reaction score 3,686 Feb 8, 2012 Thread starter #11 Dipoo said: Welcome to world of Great thinkers MC Tilly.! Click to expand... am one of them!thanks
Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member Joined Feb 7, 2012 Posts 4,641 Reaction score 3,686 Feb 8, 2012 Thread starter #12 Ulimakafu said: Karibu sana JF. Click to expand... asante mkuu,nilikuwa nachungulia kwa dirishani a.k.a guest for all these years!nimeona nizame ndani nami nitoe fikra,mawazo na maoni yangu!
Ulimakafu said: Karibu sana JF. Click to expand... asante mkuu,nilikuwa nachungulia kwa dirishani a.k.a guest for all these years!nimeona nizame ndani nami nitoe fikra,mawazo na maoni yangu!