Mzee hata mimi huwa naota hizi ndoto, ila mie ni tofauti na wewe kidogo,
Mie kidato cha 6 nilizingua, kipindi nipo kidato cha 5 mwishoni nilitia mimba mabinti fulani wawili(mmoja yupo kkoo, mwingine kinondoni) kipindi hicho nipo hostel kalita magomeni, natwanga shule Azania pale, mmoja mimba yake iliharibika km miezi miwili hivi, nikabaki na kasheshe huku, so 6 sikuisoma kwa raha wala amani kabisa mzee, sababu kidogo ile familia ilikuwa mtihani, mara binti wamfukuze, anipigie katimuliwa yupo mtaani hiyo saa 6/7 usiku,mara wanipigie simu za mikwara, mara nipigiwe simu wako njiani kwenda kwetu, uzuri bibie alikuwa hawapeleki mtaani kabisa, anazuga kapasahau! Iliwachukua kama miezi mi4/5 kupafahamu maskani, hapo nina km wiki 2 mbele nipoge pepa la mwisho, nakumbuka mpaka namaliza pepa, niliogopa hata kwenda home, ilibidi nijifungie kinondoni kwao rafiki yangu(wa damu) wiki kama 3 hivi mpaka mama aliponipigia simu kuwa nirejee tu nyumbani, kifupi sikusoma kwa amani km sio kusoma kabisa form 6, waliobahatika vibaya kupata majanga kama haya wanaelewa.(story ni ndefu kidogo) baada ya pepa km wiki 3 mbele ndio mwanangu akazaliwa.
Baada ya matokeo kuwa hovyo moyo ukafa ganzi kabisa na kitu shule nikaombwa nikasome hata diploma nikagoma kabisa nikaamua nifanye biashara zangu tu mtaani, baada ya mwaka kidogo nikatulia ile hamu ya school ikarudi tena nikaenda pale DIT kwa matokeo ya form 4, kupiga telecom nikasoma semister ya kwanza fresh! Ya pili nafsi ikaanza unyonge nikitizama wenzangu walipo na mie nilipo , nikajikuta semister ya pili ada yake nafanyia mambo mengine nikawa naenda kama ushahidi tu pale, nikapiga pepa nafsi ikagoma kabisa kurudi kusoma.
Na ubaya ama uzuri class nilikuwa vizuri, toka niko mdogo(primary) o level nilikuwa nikiishi najua mimi ni engineer wa baadae. Jamaa zangu wengi sasa ni ma engineer.
Hii kitu huwa naota saana, mara nyingi naota nipo zangu napiga pepa ya namba nacheza na zile namba km sina akili nzuri, au ndio hivyo nipo class, ama napiga pepa halafu vitu vinashuka tu easy, nacheki matokeo na vitu kama hivyo.
Ni ndoto ambazo naziota mnoo.
Sometimes natamani nirudi kusoma hata nikamilishe tu ndoto zangu, hata kama sintakifanyia kazi kile nitakachosomea, naimani nafsi itatulia, kama sio mwaka huu hata mwakani nikishafaniliwa kuoa inshaallah nitajaribu kusoma tena.
Sasa sijui kwa wewe ndoto hizo zinachagizwa na nini kwa kweli.