Hizi namba ni za nchi gani

Hizi namba ni za nchi gani

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Posts
867
Reaction score
82
Nimezoea kuona namba za magari kwa nchi yetu Tz toka zimebadilishwa ni mfano T 101 VUZ. Sasa katika pita pita yangu mitaani nimeona kuna gari si mara moja kuziona zina namba mfano T CSC 101. Sasa namba hizi zipo tofauti na zile za mwazo ambazo nimezoea, halafu kinachonishangaza zaidi ni kwamba zina bendera ya Tz, je ni watu wa aina gani wanapewa namba hizi maana sio nyingi kama hizi za kawaida na pia ni za TZ au nchi gani
 
Hizo ni namba za magari ya NCHI YA ZANZIBAR!
 
Hizo namba ni za muda mfupi hayo magari yanakuwa hayajalipiwa ushuru wote na hutumiwa na wauza magari ili akipata mnunuzi anamuwekea namba mpya na zinalipiwa.
 
fanya utafiti hii mada haina tija
mjomba umesahau kuwa utafiti ni pamoja na kuwaliza uliowakusudia, unajuaje kama hapa ndo nipo kwenye huo utafiti, halafu vile vile mimi kwangu inatisa sana, maana huwezi ona kitu nadani ya nyumba yako hukielewi halafu huulizi
 
Hizo namba ni za muda mfupi hayo magari yanakuwa hayajalipiwa ushuru wote na hutumiwa na wauza magari ili akipata mnunuzi anamuwekea namba mpya na zinalipiwa.
inawezekana mkuu maana hata ninapoziona ni kwenye yard za wauza magari, tena magari yenyewe unakuta ya ukweli kama voque ndo maana hata jamaa aliposema labda za mafisadi nilitaka kukubali, magari yote ni yale yale ya kifisadi ndo hutumia namba hizo. ahsante sana mkuu, pamoja sana
 
Back
Top Bottom