Hizi katuni zinabeba ujumbe mzito sana.

BALAGASHIA

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
387
500
6b82d1b88a7f508e1587ca2a38b0681d.jpg
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,390
2,000
unaweza ukawa ujumbe mzito lkn usiwe na ukweli ktk namna isiyoeleweka!
 

simpasa 202

JF-Expert Member
Mar 3, 2017
299
250
Huwa zina maana kubwa, sema katuni huwa znabezwa saaana mtu akiona anacheka tuuu yanaisha
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Kipanya anapaswa sasa amchore huyo jamaa aonekane amelemewa na uzito wa kichwa! Hilo komwe na devu (kidevu ni kidogo)
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
52,596
2,000
Tumuwekee bima kipanya!!
Bima ya maisha.
Wala kipanya siobwa kumuwekea bima.
Na huyo hapo hana kitu.
Kuna mtaalamu anaitwa said michaeli.
Huyo jamaa ni nyoko.
Kuna siku bashite uvumilivu utamshinda.. Ukiona alivyochora bichwa la magufuli utacheka aisee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom