Hizi ambulance zinapeleka wapi wagonjwa?

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,265
2,000
Nimekuwa nikishangaa karibia kila Mbunge/Kiongozi hutoa gari la Wagonjwa kwa wapiga kura wake, sasa haya Magari ni ya nini? Yanawapeleka wapi hawa Wagonjwa?
Au labda ni ni kama kesi Kuku na Yai, kipi kilianza?
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,284
2,000
Nimekuwa nikishangaa karibia kila Mbunge/Kiongozi hutoa gari la Wagonjwa kwa wapiga kura wake, sasa haya Magari ni ya nini? Yanawapeleka wapi hawa Wagonjwa?
Au labda ni ni kama kesi Kuku na Yai, kipi kilianza?
Swali la darasa la kwanza hili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom