Hiviii hii picha niitaje

KAJICHO KIVULI

JF-Expert Member
Jul 30, 2013
2,065
1,195

 

Kiriku

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
347
250
Zamani ili uone makalio ya mwanamke inabidi umvue pichu ila kwa sasa hivi ili uweze kuona pichu yake inabidi upanue makalio yake.


Sent from my iPhone using JamiiForums mobile app
 

mankachara

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
5,882
2,000
Zamani ili uone makalio ya mwanamke inabidi umvue pichu ila kwa sasa hivi ili uweze kuona pichu yake inabidi upanue makalio yake.


Sent from my iPhone using JamiiForums mobile app

Ndio maendeleo hayo
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo fahari ya macho hafilisi duka na kina dada zetu huwa wanaipenda sana hiyo ya mwisho ambao haina Tarehe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom