Hivi Yule mpinzani Rais Mseven Dr.Kizza Besigye yuko wapi


Wakulonga

Wakulonga

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
237
Points
250
Wakulonga

Wakulonga

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
237 250
Leo nimeona jinsi Bob Wine allivyokamtwa nimemkumbuka sana huyu Besigye ambaye alionekana kuwa machachari kwenye siasa za Uganda. Kama kweli ana nia thabiti ya kumng’oa M7 basi aungane na huyu dogo. Pamoja wataweza hata Sudani ilikuwa kama Uganda
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,937
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,937 2,000
M7 sidhan kama atamaliza huu muhula anaoutaka kugombea tena aise maana dah
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,243
Points
2,000
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,243 2,000
Museveni ameshachokwa na 40 yake inachungulia..
Na huyu kichwa maji asijaribu kubadilisha Katiba..
Amuangalie Al Bashir alivyo hizi sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,295,450
Members 498,335
Posts 31,212,482
Top