Hivi, what's so special na Philip Mangula?


T

thread critic

Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
71
Points
0
T

thread critic

Member
Joined Jul 17, 2012
71 0
Hebu niambieni.

80% ya wa Tanzania wako chini ya miaka 30, na wanajua maendeleo ya dunia ya kisasa na wengi wao ni unemployed na wanaona wazee wao walivyochoka kwa kunywa maji ya bendera.

Hivi huyu Mangula kweli ana kipi cha ajabu ambacho ataweza kukileta ndani ya CCM ? Imekuwaje mpaka wale mahasimu wakubwa wa CCM humu JF wamekuwa wakielezea kuwa ni mtu madhubuti?

whats so special na huyu Mangula?

Hivi kweli kuna uwezekano mtu akawepo CCM na akawa msafi?

unless I've missed something kwenye hii charade ya kupeana vyeo.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Ndiye aliyekuwa katibu mkuu wa CCM mwaka 2005 pale alipofanikiwa kuipatia CCM pesa kutoka benki kuu katika wizi wa pesa za EPA kwa ajili ya uchaguzi mkuu, akishirikiana na Balali, Salome Mbatia na Abrahaman Kinana.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Nashukuru umeshasema kuwa vijana chini ya 30 yrs hawajui yaliyo kuwepo kabla.

2012-30 unapata mwaka 1982.
Mwaka huo mimi nilikuwa Pemba, Chakechake, Machomanne.

Miaka hiyo ya 1980's na 90's ilikuwa muhimu sana kisiasa, na ndio ilikuwa miaka ya watu kama kina Mangula.
Believe me , miaka hiyo kwa watu waliokuwepo(wanasiasa) hata Mangula alikuwa hafui dafu!

Lakini kitu kizuri juu ya P Mangula ni kuwa he is a thoroughbred CCM Cadre.

He talks the talk and walks the walk.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,852
Points
2,000
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,852 2,000
Haya ni maigizo na Watanzania wanapenda maigizo,mwisho wa siku wameshaibiwa kila kitu.
 
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
Yeye peke yake hataweza na ataishia kuwa kama kingunge aliyegeuka jiwe uzeeni, bora angejibakia mkulima wa nyanya akamaliza safari yake salama kama Makweta.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,000
kamaliza ushauri nasaa kwa yaliyomkuta?Anajua nini kuhusu siasa za kisasa kama zinavyoongozwa na CDM?Asijeishia ropoka kam Mukama katk msiba wa Bob?CCM huwa hawasikii wala kusense vitu vinavyowazunguka ndio maana obvious things huwa wao wanakuja na tafsiri za mwenyekiti alijifungia magogoni na kupewa taarifa kwa kijiko zikiwa zimepikwa na wanaomzunguka.
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,831,015
Top