Hivi! Watanganyika ni watu au mizimu watu?

Hivi! Watanganyika ni watu au mizimu watu?

mkulimamiwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2025
Posts
2,564
Reaction score
5,174
Hawajui baya na zuri, zuri kwao ni baya, na baya kwao ni zuri!

Samahanini Watanganyika kwa swali hili

Ukisema Watanganyika ni watu Utaje na sababu zake

Ndiyo maana mtu anaweza kuwatoa sadaka wote kabisa kwa miungu yake na msifanye chochote


Kwamba Bandari tuliwapa wawekezaji, wawekezaji ambao mpaka leo hakuna walichotuingizia... kweli kabisa?
 
watanganyika tumefundishwa kuheshimu mamlaka, kama wewe haukufunzwa hvo tafadhali bak na litabia lako chafu, usituambukize pepo lako la kupinga, kuhoji, kukosoa au kutweza mamlaka.

ushindwe na ulegee,
 
Wewe pia ni Mtanganyika. Umechukua hatua gani dhidi ya ulicho andika zaidi ya kuja kulalamika tu humu jamvini?
 
Hawajui baya na zuri, zuri kwao ni baya, na baya kwao ni zuri!

Samahanini Watanganyika kwa swali hili

Ukisema Watanganyika ni watu Utaje na sababu zake

Ndiyo maana mtu anaweza kuwatoa sadaka wote kabisa kwa miungu yake na msifanye chochote


Kwamba Bandari tuliwapa wawekezaji, wawekezaji ambao mpaka leo hakuna walichotuingizia... kweli kabisa?
Tatizo Tanganyika imesokomezwa ndani kabisa kwenye mfumo wa ccm!
 
Hawajui baya na zuri, zuri kwao ni baya, na baya kwao ni zuri!

Samahanini Watanganyika kwa swali hili

Ukisema Watanganyika ni watu Utaje na sababu zake

Ndiyo maana mtu anaweza kuwatoa sadaka wote kabisa kwa miungu yake na msifanye chochote


Kwamba Bandari tuliwapa wawekezaji, wawekezaji ambao mpaka leo hakuna walichotuingizia... kweli kabisa?
Serikali siku hizi inatumia ushirikina na uchawi kuendesha nchi.
 
Zamani sana kabla mababu zenu hawajazaliwa hata ulaya mambo yalikuwa hivi hivi. Lazima tupige kwenye machungu kwanza ndipo akili zitukae sawa.
 
1.Mwenge kikimbiza mienge(zindiko)..mazindiko mengine mengi
2.Dini za mchongo mixa mitume na manabii wa uongo mazindiko pia ushirikina
3.Simba na Yanga bongo muvi bongo fleva,wasanii..
4.UJINGA wa wana inji ndio mtaji mkubwa wa wanasiasa..
5.upinzani wa mchongo...wa kulamba asali..wananchi wana weka imani kwa chama cha upinzani kitawavusha kumbe mwenyekiti ni wale wale mlamba asali...ni ccm-b
6.kizazi cha MACHAWA kuongezeka kwa uchawa hata maprofesa na wasomi wanashindana kuwa MACHAWA..ubinafsi..kutetea matumbo yao..kukosa uzalendo


AS of now...
1)ujinga umepungua ..utandawazi umeongezeka..sekondari za kata..umeme vijijini..umiliki wa simu janja..UJINGA UMEISHA..UNAISHIA ISHIA..
Upinzani wa kweli wa LISU +HECHE..
Lisu anaelimisha anatoa darasa somo jinsi inji inavyotafunwa anawafungua macho...sio mnafiki sio mamluki..
Maombi ya watu wa Mungu wanaombea inji.
 
Back
Top Bottom