Valentina R I P Joined Oct 12, 2013 Posts 24,688 Reaction score 28,850 Aug 3, 2016 #41 muongozaji said: vale unaisikia hiyo....eti yana ukweli hayo? Kwani mimi nishawahi kukutongoza jamani? Ha ha haah Click to expand... Teh sio mara zote huishia huko. Japo ni % chache wasioishia kutongoza
muongozaji said: vale unaisikia hiyo....eti yana ukweli hayo? Kwani mimi nishawahi kukutongoza jamani? Ha ha haah Click to expand... Teh sio mara zote huishia huko. Japo ni % chache wasioishia kutongoza
Pierreeppah JF-Expert Member Joined Feb 2, 2014 Posts 1,563 Reaction score 1,989 Aug 4, 2016 #42 Baba jay'rose said: Acha ushamba wewe mimi rijali lakini siko hivo Click to expand... Unaweza kudhani we ni rijali lakini huwezi tongoza
Baba jay'rose said: Acha ushamba wewe mimi rijali lakini siko hivo Click to expand... Unaweza kudhani we ni rijali lakini huwezi tongoza
Baba jayaron JF-Expert Member Joined Jun 29, 2015 Posts 4,670 Reaction score 6,461 Aug 4, 2016 #43 Pierreeppah said: Unaweza kudhani we ni rijali lakini huwezi tongoza Click to expand... Wwnakuja wenyewe na ni watoto wakali ambao wewe unaishia kuwaona kwenye tv ila tangu nijitambue sio ishu kupotezea as long nna mke wangu amenitosha
Pierreeppah said: Unaweza kudhani we ni rijali lakini huwezi tongoza Click to expand... Wwnakuja wenyewe na ni watoto wakali ambao wewe unaishia kuwaona kwenye tv ila tangu nijitambue sio ishu kupotezea as long nna mke wangu amenitosha
U Usabatoni Member Joined Apr 13, 2014 Posts 63 Reaction score 30 Aug 4, 2016 #44 kutongoza ni kutimiza wajibu na madada wasipotongozwa wanaenda kwa waganga sasa suaa la kutongoza kwa wanaume in lazima
kutongoza ni kutimiza wajibu na madada wasipotongozwa wanaenda kwa waganga sasa suaa la kutongoza kwa wanaume in lazima
M muongozaji JF-Expert Member Joined Oct 9, 2009 Posts 1,386 Reaction score 1,003 Aug 4, 2016 #45 Valentina said: Teh sio mara zote huishia huko. Japo ni % chache wasioishia kutongoza Click to expand... Ha ha ha....nimekupata mkuu
Valentina said: Teh sio mara zote huishia huko. Japo ni % chache wasioishia kutongoza Click to expand... Ha ha ha....nimekupata mkuu
nosspass JF-Expert Member Joined Mar 7, 2013 Posts 5,843 Reaction score 4,837 Aug 4, 2016 #46 the art of every man......... kukubaliwa au kukataliwa that is another issue.... watongozwe tuu...
STUNTER JF-Expert Member Joined Dec 15, 2015 Posts 13,077 Reaction score 17,262 Aug 4, 2016 #47 Hebu nipe namba yake nimtongoze