Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
Eti ni kweli kwamba wewe una yenye tobo pale kwenye naniliu kama wanavyodai hapa JF au wanakuzushia tu dear?[emoji1][emoji1][emoji1]
Eti ni kweli kwamba wewe una yenye tobo pale kwenye naniliu kama wanavyodai hapa JF au wanakuzushia tu dear?[emoji1][emoji1][emoji1]
kumbe tupo wengi sijui watu wanavaaa za nini ndo maana wanapata maradhi sijui mafangasi sijui nini eti UTIMi huwa situmii kabisa chupi
[emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji125]Eti ni kweli kwamba wewe una yenye tobo kama wanavyodai hapa JF au wanakuzushia tu dear?[emoji1][emoji1][emoji1]
Suruali tu inanitoshakumbe tupo wengi sijui watu wanavaaa za nini ndo maana wanapata maradhi sijui mafangasi sijui nini eti UTI
Nikununulie jamani?hivi chupi sh ngapi
NILIVAA G STRING ILINIUMIZA BALAA SIVAI TENASuruali tu inanitosha
Chupi zinabana asee
NAULIZA TUNikununulie jamani?
Husna!![emoji23] [emoji23] [emoji23]Mmmh, mfano hapa jf nani
Mimi naomba nikununulie yenye tobo pale kwenye naniliu kwa sababu mimi huo ndo ugonjwa wangu dear!!NAULIZA TU
Yaani unamtaja baby wangu halafu unacheka kwa sauti hivyo. Umelaaniwa na kizazi chako chote cha jamii forum. Na kila tongozo utakalorusha pewa cha mbavuuHusna!![emoji23] [emoji23] [emoji23]
JajajajajajaDaaah kuna mmoja ashawahi kunijia gheto kavaa chupi imekakamaa kama gwanda aisee alinipa mawazo sana
Hua unatembeaje sasa kwa mfano nila kufuliMi huwa situmii chupi labda adi naniliu itokee
Ni shidaaaaaaaa!chupi za mtoko [emoji23][emoji23] sijui ndio zipoje
HaahhNILIVAA G STRING ILINIUMIZA BALAA SIVAI TENA
We jamaa ni expertMkuu.....
Bila shaka kuna mambo usio yafaham kuhusu hizo kaptula ndogo za wadada.
Ukikuta zipo kadhaa na kuna ambazo zina uchakavu pale kati, basi ujue huyo ana papuchi tam kinona, na ndiomaana utamu ule unapo toka hufanya uchakavu pale kati.
Wengine hua tukikuta za ainahiyo, tunaichukua na kuanza kuinusa continues.......[emoji39] [emoji39] [emoji39]
Na ukikuta ambae anakaa na pichu kwa muda mrefu na haifanyi uchakavu pale kati, basi ujue hao ndio wale wanao tusumbuaga sana kwenye 6×6 hata inabidi kupaka mate.
Ebu kwanza naomba namba ya huyo uliemkuta na zile chakavu kwa maieneo ya kati tafadhali....[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39] maana naona anafaa kupitishiwa hata dekio kabisaaa.....[emoji108]
Sasa kama Husna ni mpenzi wako kinachokuweka busy kutwa nzima kule pm ni nini mkuu???🙂 🙂 🙂Yaani unamtaja baby wangu halafu unacheka kwa sauti hivyo. Umelaaniwa na kizazi chako chote cha jamii forum. Na kila tongozo utakalorusha pewa cha mbavuu