Hivi ushawahi kukaa katika mahusiano na Mwanamke Mpaka mnapotezana haujui jina lake?

secretary POMPEO

JF-Expert Member
Feb 12, 2020
1,589
2,000
Hii imenitokea, baada ya yule meanamke kufungiwa laini yake na NIDA mpaka leo simpati hewani kabisa.

Mtaa anaokaa naujua lakini ndio sijui hata nianzie wapi maana hata jina simjui, na naogopa kwenda kuuliza ulizia hovyo maana ni mke wa mtu.

Ila tutakutana tuu one day yes we shall meet again.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
3,542
2,000
Mzee unamoyo mgumu kweli,hata kipindi iki cha kukumbuka kifo na kufufuka kwa Yesu unawaza ngono
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom