Hivi tutafika?


G

Garincha

Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
7
Points
0
G

Garincha

Member
Joined Nov 21, 2012
7 0
Hali ya maisha hapa nchini hubadilika day to day,kiukweli hali ni ngumu.na ukiangalia viongozi we2 wanasema hali ya ugumu wa maisha imepungua kwa kiac kikubwa.so wapi tunaenda?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Tutafika lakini tutakuwa tumechoka sana Kamanda wangu Garincha
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,665
Members 493,764
Posts 30,796,175
Top