Hivi Tanzania haina CRITICAL THINKERS?


Mkuu suala la critical thinking ni issue kwa watanzania walio wengi.Unavyoongelea Premises and conclusion bado hawaelewi, nafikiria hata mtoa mada hajaelewa. Mtu ana criticise bila kuwa na strong arguments.Na pia strong argument si wote wanaoilewa. Ni challenge kubwa kwetu kwa sasa, ni vizuri tujifunze jinsi ya kuwa good critical thinker
 
Kwani na Rwanda nayo haina critical thinkers kila siku Tanzania tuu?
 
critical thinkers ni hawa buku 7 fc! mbona tunao wengi tu kama ifweero,taswira,marcopolo,simiyu,ritz,chamviga,abakaromo,big show,na wengineo wengi tu! teh teh teh teh teh teh teh teh......????????/?
 
napita tuu wanandugu

UKAWA ndio wameharibu kabisaaaa hata wale waliokuwa wanafanya attempt kidogo kwenye critical thinking na ku build strong arguments about the direction of the country WAMEMEZWA NA UKAWA, sasa wote akili zimelala, eti wamemkubali E Lowassa wakaanza na kumwabudu!
 
critical thinkers tumejaa tele sema hatuwezi majungu na ushirikina.
 
Rubbish, pure unadulterated rubbish.

You don't get any better niggler. All we ever see from you is this half baked mystical twaddle. Why don't you actually stop and analyse the stuff you write before you post it?
Mtu kuwa kichaa sio lazima mpaka aokote makopo!.
Pasco.
 
Kuna hoja ya msingi hapa tatizo utaeleweka na wachache maana 61% ya wahitimu vyuo vikuu tanzania ni vilaza
 
Paskali hizi makala bora ukaachana nazo kwani unaji-expose kama uwezo wa kufanya critical analysis hauna kabisa.
Naunga mkono hoja
P
 
Wew ni revolutionary citizen, Sina la kuongeza zaidi ya, ulindwe maan ni Hazina ya Taifa letyu
✊✊
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…