Hivi Serikali ya awamu ya tano ni ya wanyonge?

Hivi Serikali ya awamu ya tano ni ya wanyonge?

Sheikh23

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Posts
1,202
Reaction score
2,002
A.alleikhum
Kwanza tupate tafsiri ya neno "Mnyonge" ( plural wanyonge)
* Mtu dhaifu; mtu asiyekuwa na nguvu.
* Mtu mwenye tabia ya upole na ya kunyenyekea.
* Mtu wa hali ya chini.

Ok,sasa twende kwenye hoja ya msingi,haya mahubiri ya kwamba hii ni serikali ya wanyonge yana maana gani? A. Kuondoa unyonge B. Kuendeleza unyonge..Je, ni nani ameuleta huo unyonge kwa wananchi?

Mategemeo ya raia wengi ni kutoendelea kuitwa wanyonge kwa kujengewa misingi ya kimaendeleo na serikali yao,hili limeferi kwani mwananchi huyu anayeitwa mnyonge ndio amekata tamaa kabisa kwani mifumo iliyowekwa imeshindwa kumkomboa kifikra,kisiasa,kijamii na kiuchumi.

Haya yanadhihirishwa na hali halisi iliyopo mtaani,kwani hakuna mnyonge aliyeguswa na serikali

> Mvuvi analia
>Mfanyabiashara analia
>Mkulima analia
>Mtumishi wa Umma,huyu analia na kusaga meno
>Mwanasiasa (Oppositions) analia
> Vijana haswa Graduates wanalia tena kilio cha kupaliwa na pilipili.

Vilio hivi vya hali ngumu vya mwananchi mnyonge sio maigizo,makada wa chama ukiwaambia haya watakwambia "hao walizoea upigaji", Upigaji kwa tafsiri ya mtaani ni wizi/kuiba/kujipatia mali kwa njia zisizo halali,sasa unajiuliza mathalani,mama lishe anampiga nani?

Mwalimu anampiga nani,maana elimu bure siku hizi hakuna michango,machinga anampiga nani? Mpiga debe anampiga nani? Mkulima anampiga nani?

Sio kila mtu kwa nafasi aliyopo ana access ya kupiga (kuiba),hivyo Akili hizi za kuambiwa makada wachanganye na za kwao,kuuza uhuru wa fikra kwa malipo ya ushabiki maandazi ni uchizi wa kiwango cha Phd...

Mwisho kabisa nategemea kabla ya uchaguzi next year tutapewa takwimu from 2015 wanyonge tulikuwa wangapi? Na kama tumepungua tupo wangapi? Pia kama idadi yetu imeongezeka takwimu ikoje?

Ndugu zangu tuendelee kuisoma namba huku tukipambana kuukataa Unyonge wa kulazimishwa.
°
°
Sheikh 23View attachment 1131560
FB_IMG_1560941601516.jpeg
FB_IMG_1560941570893.jpeg
 
Mkuu, inategemea kwako mnyonge ni nni. Magufuli alisema ni serikali ya wanyonge, wewe nadhani unadhani mnyonge ni mtu masikini. Sio lazima.
 
Kuna utafiti ulifanyika kutafuta mahitaji muhimu ya kila mtu.

1. Alisema kitu muhimu kwake ni kuhakikisha wanae wamekula.

2. Alisema kitu muhimu kwake ni kwenda mapumzika sehemu mbali mbali duniani.

3. Alisema kupata mvinyo wa champagne kila siku akisindikizia mlo ni kitu muhimu sana kwake.
 
Ndo maana kumbe matajiri wamehamia shamba ..posta kumejaa wanyonge sikuu hizi
 
A.alleikhum
Kwanza tupate tafsiri ya neno "Mnyonge" ( plural wanyonge)
* Mtu dhaifu; mtu asiyekuwa na nguvu.
* Mtu mwenye tabia ya upole na ya kunyenyekea.
* Mtu wa hali ya chini.

Ok,sasa twende kwenye hoja ya msingi,haya mahubiri ya kwamba hii ni serikali ya wanyonge yana maana gani? A. Kuondoa unyonge B. Kuendeleza unyonge..Je, ni nani ameuleta huo unyonge kwa wananchi?

Mategemeo ya raia wengi ni kutoendelea kuitwa wanyonge kwa kujengewa misingi ya kimaendeleo na serikali yao,hili limeferi kwani mwananchi huyu anayeitwa mnyonge ndio amekata tamaa kabisa kwani mifumo iliyowekwa imeshindwa kumkomboa kifikra,kisiasa,kijamii na kiuchumi.

Haya yanadhihirishwa na hali halisi iliyopo mtaani,kwani hakuna mnyonge aliyeguswa na serikali

> Mvuvi analia
>Mfanyabiashara analia
>Mkulima analia
>Mtumishi wa Umma,huyu analia na kusaga meno
>Mwanasiasa (Oppositions) analia
> Vijana haswa Graduates wanalia tena kilio cha kupaliwa na pilipili.

Vilio hivi vya hali ngumu vya mwananchi mnyonge sio maigizo,makada wa chama ukiwaambia haya watakwambia "hao walizoea upigaji", Upigaji kwa tafsiri ya mtaani ni wizi/kuiba/kujipatia mali kwa njia zisizo halali,sasa unajiuliza mathalani,mama lishe anampiga nani?

Mwalimu anampiga nani,maana elimu bure siku hizi hakuna michango,machinga anampiga nani? Mpiga debe anampiga nani? Mkulima anampiga nani?

Sio kila mtu kwa nafasi aliyopo ana access ya kupiga (kuiba),hivyo Akili hizi za kuambiwa makada wachanganye na za kwao,kuuza uhuru wa fikra kwa malipo ya ushabiki maandazi ni uchizi wa kiwango cha Phd...

Mwisho kabisa nategemea kabla ya uchaguzi next year tutapewa takwimu from 2015 wanyonge tulikuwa wangapi? Na kama tumepungua tupo wangapi? Pia kama idadi yetu imeongezeka takwimu ikoje?

Ndugu zangu tuendelee kuisoma namba huku tukipambana kuukataa Unyonge wa kulazimishwa.
°
°
Sheikh 23View attachment 1131560View attachment 1131561View attachment 1131562
Serikali yenyewe ndio ya kinyonge na hilo limesababishwa na BUNGE DHAIFU!
 
Inasikitisha sana...

Na takwimu zaintoka kwamba kila kitu sawa... haiwezekani kua kila kitu sawa na haitatokea...


Cc: mahondaw
 
serikali ya awamu ya tano ni ya watanzania na Dkt. John Magufuli ni kiongozi wa watanzania. hiyo serikali ya wanyonge, kiongozi wake ni nani na ni serikali ya nchi gani? hakuna hata maramoja Rais aliposema yeye anaongoza serikali ya wanyonge ila anachosema serikali yake inawajali wanyonge.
 
A.alleikhum
Kwanza tupate tafsiri ya neno "Mnyonge" ( plural wanyonge)
* Mtu dhaifu; mtu asiyekuwa na nguvu.
* Mtu mwenye tabia ya upole na ya kunyenyekea.
* Mtu wa hali ya chini.

Ok,sasa twende kwenye hoja ya msingi,haya mahubiri ya kwamba hii ni serikali ya wanyonge yana maana gani? A. Kuondoa unyonge B. Kuendeleza unyonge..Je, ni nani ameuleta huo unyonge kwa wananchi?

Mategemeo ya raia wengi ni kutoendelea kuitwa wanyonge kwa kujengewa misingi ya kimaendeleo na serikali yao,hili limeferi kwani mwananchi huyu anayeitwa mnyonge ndio amekata tamaa kabisa kwani mifumo iliyowekwa imeshindwa kumkomboa kifikra,kisiasa,kijamii na kiuchumi.

Haya yanadhihirishwa na hali halisi iliyopo mtaani,kwani hakuna mnyonge aliyeguswa na serikali

> Mvuvi analia
>Mfanyabiashara analia
>Mkulima analia
>Mtumishi wa Umma,huyu analia na kusaga meno
>Mwanasiasa (Oppositions) analia
> Vijana haswa Graduates wanalia tena kilio cha kupaliwa na pilipili.

Vilio hivi vya hali ngumu vya mwananchi mnyonge sio maigizo,makada wa chama ukiwaambia haya watakwambia "hao walizoea upigaji", Upigaji kwa tafsiri ya mtaani ni wizi/kuiba/kujipatia mali kwa njia zisizo halali,sasa unajiuliza mathalani,mama lishe anampiga nani?

Mwalimu anampiga nani,maana elimu bure siku hizi hakuna michango,machinga anampiga nani? Mpiga debe anampiga nani? Mkulima anampiga nani?

Sio kila mtu kwa nafasi aliyopo ana access ya kupiga (kuiba),hivyo Akili hizi za kuambiwa makada wachanganye na za kwao,kuuza uhuru wa fikra kwa malipo ya ushabiki maandazi ni uchizi wa kiwango cha Phd...

Mwisho kabisa nategemea kabla ya uchaguzi next year tutapewa takwimu from 2015 wanyonge tulikuwa wangapi? Na kama tumepungua tupo wangapi? Pia kama idadi yetu imeongezeka takwimu ikoje?

Ndugu zangu tuendelee kuisoma namba huku tukipambana kuukataa Unyonge wa kulazimishwa.
°
°
Sheikh 23View attachment 1131560View attachment 1131561View attachment 1131562
Sijaona mnyonge katika hayo makundi uliyotaja? Nimeona vibopa tu Wavuvi, Wakulima, Wafanyabiashara, Watumishi, wasomi n.k. Umewahi kusikia kimeitishwa kikao cha wanyonge pale ikulu? Utasikia kikao cha watu wa madini, wafanyabiashara na wa aina hiyo. Hivyo kwa kutazama kwa jicho la tatu unaweza kujua kama ni serikali ya wanyonge au ya makundi fulanifulani. Songa mbere arimradi 2020 ifike, rikiwezekana hata 2025
 
A.alleikhum
Kwanza tupate tafsiri ya neno "Mnyonge" ( plural wanyonge)
* Mtu dhaifu; mtu asiyekuwa na nguvu.
* Mtu mwenye tabia ya upole na ya kunyenyekea.
* Mtu wa hali ya chini.

Ok,sasa twende kwenye hoja ya msingi,haya mahubiri ya kwamba hii ni serikali ya wanyonge yana maana gani? A. Kuondoa unyonge B. Kuendeleza unyonge..Je, ni nani ameuleta huo unyonge kwa wananchi?

Mategemeo ya raia wengi ni kutoendelea kuitwa wanyonge kwa kujengewa misingi ya kimaendeleo na serikali yao,hili limeferi kwani mwananchi huyu anayeitwa mnyonge ndio amekata tamaa kabisa kwani mifumo iliyowekwa imeshindwa kumkomboa kifikra,kisiasa,kijamii na kiuchumi.

Haya yanadhihirishwa na hali halisi iliyopo mtaani,kwani hakuna mnyonge aliyeguswa na serikali

> Mvuvi analia
>Mfanyabiashara analia
>Mkulima analia
>Mtumishi wa Umma,huyu analia na kusaga meno
>Mwanasiasa (Oppositions) analia
> Vijana haswa Graduates wanalia tena kilio cha kupaliwa na pilipili.

Vilio hivi vya hali ngumu vya mwananchi mnyonge sio maigizo,makada wa chama ukiwaambia haya watakwambia "hao walizoea upigaji", Upigaji kwa tafsiri ya mtaani ni wizi/kuiba/kujipatia mali kwa njia zisizo halali,sasa unajiuliza mathalani,mama lishe anampiga nani?

Mwalimu anampiga nani,maana elimu bure siku hizi hakuna michango,machinga anampiga nani? Mpiga debe anampiga nani? Mkulima anampiga nani?

Sio kila mtu kwa nafasi aliyopo ana access ya kupiga (kuiba),hivyo Akili hizi za kuambiwa makada wachanganye na za kwao,kuuza uhuru wa fikra kwa malipo ya ushabiki maandazi ni uchizi wa kiwango cha Phd...

Mwisho kabisa nategemea kabla ya uchaguzi next year tutapewa takwimu from 2015 wanyonge tulikuwa wangapi? Na kama tumepungua tupo wangapi? Pia kama idadi yetu imeongezeka takwimu ikoje?

Ndugu zangu tuendelee kuisoma namba huku tukipambana kuukataa Unyonge wa kulazimishwa.
°
°
Sheikh 23View attachment 1131560View attachment 1131561View attachment 1131562
kitu gani hakieleweki wanyonge ni uwingi wa mnyonge,hujawahi kusikia wanyonge hadi kufa au anyongwe hadi kufa,hivyo ukisikia serikali au raisi wa wanyoge,ni anawanyonga kwelikweli hadi kufa japo kwa kimyakimya
 
Back
Top Bottom