Hivi pccb wanania gani na hii nchi?

cream.b

Member
Apr 17, 2010
72
0
Kwa nini pccb wanamsafisha chenge wakati sfo bado hata awaja aanza case courtini huko uk... I think they should stop acting on the orders of the top commanders when doing their work and stick to work ethics... Now britsh embassy wanetoa press statement yao.....lol
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom