Hivi nyinyi mashabiki wa Simba mna matatizo gani?

Hivi nyinyi mashabiki wa Simba mna matatizo gani?

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Posts
4,922
Reaction score
3,245
Simba na mbeya city mmetoa Droo - Hawakufanya vurugu
Simba na Coast union mmetoa Droo - Hawakufanya vurugu
Simba na yanga mmetoa Droo - Walifurahia sana
Simba na kagera mmetoa Droo - Kulikoni?

Nyinyi mashabiki mbona mmeonyesha akili ndogo sana, mmngoa viti vya uwanja sasa mmpeta faida gani. Timu yenu ikinyanganywa point 10 mtalalamika.
Duniani kote sheria ya fifa kama mashabiki wa timu Fulani wakifanya vurugu timu husika lazima ipewe adhabu kali. Na hapa ndipo kipimo kikubwa cha uwezo wa uongozi wa Jamali Malinzi. Simba lazima ipewe adhabu kubwa sana, alllaaa!!!!
 
Simba na mbeya city mmetoa Droo - Hawakufanya vurugu
Simba na Coast union mmetoa Droo - Hawakufanya vurugu
Simba na yanga mmetoa Droo - Walifurahia sana
Simba na kagera mmetoa Droo - Kulikoni?

Nyinyi mashabiki mbona mmeonyesha akili ndogo sana, mmngoa viti vya uwanja sasa mmpeta faida gani. Timu yenu ikinyanganywa point 10 mtalalamika.
Duniani kote sheria ya fifa kama mashabiki wa timu Fulani wakifanya vurugu timu husika lazima ipewe adhabu kali. Na hapa ndipo kipimo kikubwa cha uwezo wa uongozi wa Jamali Malinzi. Simba lazima ipewe adhabu kubwa sana, alllaaa!!!!


Kwa ujengaji hoja wa namna hii, watu wenye akili watashawishika kuamini kuwa basi kumbe tatizo la Simba halikuwa kutoa droo maana kwa mifano uliyotoa hapo juu haioneshi kuwa Simba ina tatizo na droo.

Tatizo ilikuwa ni nini hasa? Hilo ndio swali linalohitaji tafakuri ya kina. Na hivi ni kwanini mashabiki wA TZ wanachuki binafsi na uwanja wa taifa? Kuna uhusiano gani kati ya uamuzi wa refa na kiti cha uwanjani?
 
Kwa ujengaji hoja wa namna hii, watu wenye akili watashawishika kuamini kuwa basi kumbe tatizo la Simba halikuwa kutoa droo maana kwa mifano uliyotoa hapo juu haioneshi kuwa Simba ina tatizo na droo.

Tatizo ilikuwa ni nini hasa? Hilo ndio swali linalohitaji tafakuri ya kina. Na hivi ni kwanini mashabiki wA TZ wanachuki binafsi na uwanja wa taifa? Kuna uhusiano gani kati ya uamuzi wa refa na kiti cha uwanjani?
Tatizo ni wapenzi kuchoshwa na hizo draw! Jambo lolote likizidi kipimo huwa tatizo.
 
Simba na mbeya city mmetoa Droo - Hawakufanya vurugu
Simba na Coast union mmetoa Droo - Hawakufanya vurugu
Simba na yanga mmetoa Droo - Walifurahia sana
Simba na kagera mmetoa Droo - Kulikoni?

Nyinyi mashabiki mbona mmeonyesha akili ndogo sana, mmngoa viti vya uwanja sasa mmpeta faida gani. Timu yenu ikinyanganywa point 10 mtalalamika.
Duniani kote sheria ya fifa kama mashabiki wa timu Fulani wakifanya vurugu timu husika lazima ipewe adhabu kali. Na hapa ndipo kipimo kikubwa cha uwezo wa uongozi wa Jamali Malinzi. Simba lazima ipewe adhabu kubwa sana, alllaaa!!!!

Ki ukweli wamebugi!
 

Attachments

  • SIMBA NA KAGERA.jpg
    SIMBA NA KAGERA.jpg
    68.3 KB · Views: 67
Kwa ujengaji hoja wa namna hii, watu wenye akili watashawishika kuamini kuwa basi kumbe tatizo la Simba halikuwa kutoa droo maana kwa mifano uliyotoa hapo juu haioneshi kuwa Simba ina tatizo na droo.

Tatizo ilikuwa ni nini hasa? Hilo ndio swali linalohitaji tafakuri ya kina. Na hivi ni kwanini mashabiki wA TZ wanachuki binafsi na uwanja wa taifa? Kuna uhusiano gani kati ya uamuzi wa refa na kiti cha uwanjani?
Kweli kabisa mkuu, hapa tatizo ni kuharibu viti vya uwanja tena wa taifa si wa klabu ya Simba. Serikali yetu ina ugonjwa huu wa U-simba/yanga ndio maana hata mechi za kirafiki za timu hizo zinachezwa uwanjani hapo, labda sasa umegeuzwa mradi wa kujipatia mapato binafsi ya vigogo vinginevo vilabu hivi vingelazimishwa viwe na viwanja vyake vyenyewe kama Azam FC.
 
Kweli kabisa mkuu, hapa tatizo ni kuharibu viti vya uwanja tena wa taifa si wa klabu ya Simba. Serikali yetu ina ugonjwa huu wa U-simba/yanga ndio maana hata mechi za kirafiki za timu hizo zinachezwa uwanjani hapo, labda sasa umegeuzwa mradi wa kujipatia mapato binafsi ya vigogo vinginevo vilabu hivi vingelazimishwa viwe na viwanja vyake vyenyewe kama Azam FC.

Sasa ulidhani huo uwanja ulijengwa kwa ajili ya sherehe za uhuru na matamasha ya fiesta? Au unataka liwe pambo tu pale?
 
Yangaccm bwana,eti wakatwe point 10,mbona mnapenda mteremko wehu nyiee,kazi ya kupenda ubwete tu,ndo maana mara zote mnawaza kuiba kura wehu nyie,hakatwi mtu hapa na hakuna ubingwa wa ubwete,piganeni acheni kuwapangia tff cha kufanya kama mumpangiavyo tendwa,alaaah
 
Sasa ulidhani huo uwanja ulijengwa kwa ajili ya sherehe za uhuru na matamasha ya fiesta? Au unataka liwe pambo tu pale?
Sio hivo mkuu, matumizi ya uwanja huo hayalingani kabisa. Angalia mechi ya Yanga/Mgambo na hii ya Simba/Kagera ni aibu, mechi hizi hata uwanja wa Karume unatosha. Uwanja huu utumike kwa timu ya taifa na mashindano ya kimataifa kwa vilabu ingefaa zaidi.
 
Yangaccm bwana,eti wakatwe point 10,mbona mnapenda mteremko wehu nyiee,kazi ya kupenda ubwete tu,ndo maana mara zote mnawaza kuiba kura wehu nyie,hakatwi mtu hapa na hakuna ubingwa wa ubwete,piganeni acheni kuwapangia tff cha kufanya kama mumpangiavyo tendwa,alaaah
Kama Yanga ni CCM je Simba ni CUF? Huo ni wendawazimu tu. Ndani ya timu zote mbili kuna watu wa vyama vyote hata wa Mtikila wapo
 
Kama Yanga ni CCM je Simba ni CUF? Huo ni wendawazimu tu. Ndani ya timu zote mbili kuna watu wa vyama vyote hata wa Mtikila wapo

yangaccm weweeeeeeee,ulikuwa hujui eeeh,hiyo ya CUF kuwa simba ndio nakusikia wewe kwa mara ya kwanza tokea nizaliwe
 
Back
Top Bottom