Hivi nyie stanbic bank mbona cwaelewi???


Kifai

Kifai

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
817
Points
225
Age
32
Kifai

Kifai

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
817 225
Kiu yangu kubwa ya kujiunga na hii bank ilikuwa ni kupata mkopo, yapata zaidi ya miezi sita sasa toka wamesitisha huduma yao ya mikopo, service fees yao ya kila mwezi ni kubwa ile mbaya, kila nikienda kuwauliza kuhusu huduma yao ya mikopo itaendelea lini wamekuwa watu wakunipa sound tuuuu, kabla cjachukua maamuzi magumu ya kuhama hiyo bank mwenye detais zao kama watatoa huo mpunga au ndo hakunaga tena??
 

Forum statistics

Threads 1,283,528
Members 493,720
Posts 30,792,951
Top