Hivi ni wapi tumekosea? Hebu wanajamii tushauriane

Hivi ni wapi tumekosea? Hebu wanajamii tushauriane

Talc

Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
46
Reaction score
12
Juzi katika pita pita zangu nikakuta binti anamjibu mama mtu mzima eti anasema na yeye ni mtu mzima ana haki ya kulala guest kama mwanamke yeyote.

Nikasimama kwanza nimwone binti, jamani kalikuwa ni binti mdogo ana miaka kama tisa au nane hivi.

Hapo ikabidi niulize kwani vipi, mweeee kale kabinti kanatembea na mume wa yule mama na kwa yule mama nilivyomtazama ni wa miaka kama 45+ sasa mumewe ana umri gani?

Aisee nikawaza bila majibu lakini bado natamani kujua chanzo je,ina maana hapa ndipo tulipofika sasa?

Kweli mwanaume mtu mzima ukasokomeze lidushe kwa kitoto hata maziwa hayajakiisha?

Kweli waume zetu hapo ndo mlipofika?

Nilisikitika sana kwa kweli.
 
wanaume ni kama beberu hawajafunzwa kuficha dushe lao.. hizo ndoa hizi sijui .. jiananume jitu zima anatongoza kitotot kidogo ni ubeberu tu unawasumbua ..... mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
wanaume ni kama beberu hawajafunzwa kuficha dushe lao.. hizo ndoa hizi sijui .. jiananume jitu zima anatongoza kitotot kidogo ni ubeberu tu unawasumbua ..... mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu[/QUOTE
Na mijimama na Serengeti boys je???!!! usiwe bias angalia pande zote......hapa tukubaliane binadamu wote wake kwa waume tumepotoka sana kwenye mahusiano ya kingono......
 
Tutakukumbuka sana rafiki yetu kipenzi maadili, enzi za uhai wako ambayo tusingeweza kuyaota ndotoni, leo hii ni ya kawaida.. Leo hii tunaposimama mbele ya Kaburi lako MAADILI kuna watoto wanalala na baba zao mama zao kaka zao dada zao wajomba zao n.k wengine ni njaa, wengine hawakufunzwa, wengine ni dunia tu.
Pumzika kwa amani MAADILI, hakika pengo lako halitazibika.
^^
 
wanaume ni kama beberu hawajafunzwa kuficha dushe lao.. hizo ndoa hizi sijui .. jiananume jitu zima anatongoza kitotot kidogo ni ubeberu tu unawasumbua ..... mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu[/QUOTE
Na mijimama na Serengeti boys je???!!! usiwe bias angalia pande zote......hapa tukubaliane binadamu wote wake kwa waume tumepotoka sana kwenye mahusiano ya kingono......

mijianaume mnaongoza mnabaka
 
Ila huwezi laumu sana wanaume, hivi vitoto navyo vina role kubwa sana kuharibu. Imagine hapa mtaani kuna kibinti kiliniganda sana. Na nikipiga hesabu nimekizidi kama miaka 18 hivi, ilikuwa sms, simu za kijinga hazikomi. Niliamua kukiendea na wifi yake hiyo ndo ikasaidia hata salamu hakinisalimii tena!
 
Mwanaume ndugu wa kinena tu baaaaaaaaasss! We unasemacha mototo? Cha chizi mwenyewe kinaliwa kama kawaida itakuwa cha mtoto? Aaaaaaah! Achana na mtu anaeitwa mwanaumeeee!
 
Maadili hakuna tena,
Wazazi hawajali, kubadili mabwana/mabibi matokeo yake ni hayo;
Vitoto vya shule ya msingi tu vinapigwa miti kama havina akili nzuri;
 
Mwanaume ndugu wa kinena tu baaaaaaaaasss! We unasemacha mototo? Cha chizi mwenyewe kinaliwa kama kawaida itakuwa cha mtoto? Aaaaaaah! Achana na mtu anaeitwa mwanaumeeee!

Na viliwe tu hata kwa chumvi maana sasa tumechoka!!!!!hahaaaaaa......
 
Wakati mwingne tunayaanzisha sisi wenywe kuzaa nje ya ndoa au unnecessary divorces kunapo leta single parenthood ni mbaya sana kwa wanawake na wanaume ni mbaya mzazi kila siku unabadili uncle au aunty unaekuja kulala nae kwako unategemea huyo mtoto anakua katka mazingira gani?vyote ataona ni sawa na pindi hii tabia itakapo kuwa ngum zaid kama mzazi unashindwa kusema maana na wewe umo huko huko na atakujibu majibu kama hayo
Maadili yatakumbukwa sana Himidini umeongea kiutani but its really touching to any person wishing the best ya dunia hii
 
Last edited by a moderator:
..... Mmmmmmmm nikasimama kwanza nimwone binti, jaman jaman ni kabinti kadogo sijui ka miaka kama tisa au nane hivi!!

Utakuwa ulimuona binti aliyedumaa lakini si binti wa miaka hiyo uliotaja...

Maana kwa sheria za Tanzania hapo tayari kuna mtu anashitakiwa na Jamhuri kwa kosa la Ubakaji...
 
Huyo Mwanaume kama Kaoa si anaheshima Tayari ? he nilidhani waliooa wanaheshima kama msemavyo !
 
malezi ndio chanzo cha matatizo yote haya;
1. wazazi hawana muda wa kukaa na watoto wao kuwaeleza mambo mabaya na jinsi ya kukabiliana nayo.
2. watoto hawapelekwi kwenye nyumba za ibada kama ni sunday school au madrasa coz kule nako wangeweza kufundishwa vitu vya kuwasaidia.
 
Tumemuacha Mungu tukakumbatia maovu hapo ndipo tulipoangukia
 
nilivofika kwenye umri tu nikaacha na kusoma... tujitahidi ata kutunga bas
 
nilivofika kwenye umri tu nikaacha na kusoma... tujitahidi ata kutunga bas

Ohooooo!!! Mkuu ni kitoto kidooogo yaani hata sijui nikuelekezeje?? Yaan hata ule uso ni wa kitoto yaani nina uhakika miaka kumi kle ktoto hakijafika!! Navokwambia niliumia ujue niliumia maana ni kitoto haswaaa
 
Utakuwa ulimuona binti aliyedumaa lakini si binti wa miaka hiyo uliotaja...

Maana kwa sheria za Tanzania hapo tayari kuna mtu anashitakiwa na Jamhuri kwa kosa la Ubakaji...

Watu8,mtu mzima alodumaa ukimuona unamtambua jaman haka ni katoto kabisaaa maana hata ile sauti kanayoiongea ni ya ktoto bado yaani ningekuwa niliwaza ningekapiga hata picha niwawekee nanyi mnisaidie!! Then sidhani kama hawa mareceptionist wetu huwa wanazingatia umri wa wateja wao na kudaut panapoonekana pana shida!! Nadhan kuna mahali jamii tumekosea!! Ni wapi
 
Back
Top Bottom