george de hero
Senior Member
- Jul 7, 2013
- 122
- 14
Jamani samahan kwa wahaya kama nitawakosea...ila napenda kuuliza hivi ni kweli wanawake wa kihaya wana maji mengi na wanapenda sana kutomb*na..kwa sababu nyege ziko karibu.?
One parent went to get his son from school at the end of the term... After getting the report card the boy has perfomed poorly...
When they were in a taxi going home the parent told the son " did you see hardworking students receiving their gifts"?.. Then son also asked the parent "did you see hardworking parents parking their range rovers, hummers and BMW's"?
Just imagine if you were a parent to that son what would you do?
One parent went to get his son from school at the end of the term... After getting the report card the boy has perfomed poorly...
When they were in a taxi going home the parent told the son " did you see hardworking students receiving their gifts"?.. Then son also asked the parent "did you see hardworking parents parking their range rovers, hummers and BMW's"?
Just imagine if you were a parent to that son what would you do?
Shkamoo Uncle...
Hapo kunakukosa adabu na pia kuna ukweli. ILA kulinda heshima, hapo unapiga KIMYA tu, Mkuu
...wachagga hawajui kufanya mapenzi...wahaya wanam........ warangi wanagawa hovyo...wasambaaa/wangoni bora umpe pesa apeleke kwa jumbe kuliko amsindikize mwanao mahali....wapare inabidi kitanda kiwe na vishikizo....wakwere mambo ya ngomaaa.....etc
Mapenzi ni siri baina ya watu wawili...unachokiona tatizo (maji, kavu, matope, imelegea) kwa mwenzio ni tamuuuu balaaa
Akili za watu wengine zikoje zijui? Hivi kweli mtu anaweza kuamini kwamba just because this person is affiliated to X tribe basi he/she is a different human being and has different chemical/physiological reactions? Bora hata ungesema upande wa malezi maana that is man made.
na mimi please !hali yangu tete!na hii chai inaita kwa kweli!Shkamoo Uncle...
![]()