hivi ni kweli wanawake wanapenda sex

hivi ni kweli wanawake wanapenda sex

george de hero

Senior Member
Joined
Jul 7, 2013
Posts
122
Reaction score
14
Jamani samahan kwa wahaya kama nitawakosea...ila napenda kuuliza hivi ni kweli wanawake wa kihaya wana maji mengi na wanapenda sana kutomb*na..kwa sababu nyege ziko karibu.?
 
kwetu sisi umetudhalilisha sana hata kama ndivyo bado unatakiwa kuelewa kuna ishu intimate ambazo zinakuhitaji uzingatie sana matumizi ya lugha yako ..

na ningekushauri kwa vile ww ni mtu mzima basi unaweza ukatumia njia nyingine mbadala ikakusaidia kujua ukweli vinginevyo umewa insult sana dada zangu wote wahaya na wenye hasiri ya Kagera.
 
One parent went to get his son from school at the end of the term... After getting the report card the boy has perfomed poorly...
When they were in a taxi going home the parent told the son " did you see hardworking students receiving their gifts"?.. Then son also asked the parent "did you see hardworking parents parking their range rovers, hummers and BMW's"?

Just imagine if you were a parent to that son what would you do?
 
One parent went to get his son from school at the end of the term... After getting the report card the boy has perfomed poorly...
When they were in a taxi going home the parent told the son " did you see hardworking students receiving their gifts"?.. Then son also asked the parent "did you see hardworking parents parking their range rovers, hummers and BMW's"?

Just imagine if you were a parent to that son what would you do?

Hapo kunakukosa adabu na pia kuna ukweli. ILA kulinda heshima, hapo unapiga KIMYA tu, Mkuu
 
One parent went to get his son from school at the end of the term... After getting the report card the boy has perfomed poorly...
When they were in a taxi going home the parent told the son " did you see hardworking students receiving their gifts"?.. Then son also asked the parent "did you see hardworking parents parking their range rovers, hummers and BMW's"?

Just imagine if you were a parent to that son what would you do?

Mtoto kwa kuuliza "Did you see hardworking parents parking their Range Range rovers,Hummers and BMW's"? kadhihirisha ujinga wake hata kwa mzazi wake.Alitakiwa kujibu swali na sio kumjibu mzazi wake kihuni namna hiyo.,Wazazi wana vipaumbele vya aina tofauti tofauti,na kwe yeye kupelekwa shule kama hiyo ni moja ya mafanikio ya wazazi wake;Mtoto anatakiwa asome kwa juhudi,maana hilo ndo jukumu lake kubwa kwa umri wake.

Kwa mtoto kumuuliza mzazi wake swali kama hilo ni utovu wa nidhamu na pia kujionesha ni namna gani alivyokua na uwezo mdogo wa kufikiri.Akifika home aelezwe ukweli/aelimishwe umuhimu wa kufocus na shule,na aombe msamaha kwa kuuliza swali la kebehi kwa wazazi wake.Mtoto mwenye uwezo wa kufikiri anatakiwa kujua kwamba vipaumbele vinatofautiana kwa kila mtu kulingana na majukumu na kipato chake. (baadhi ya watu wanamiliki Liability (Gari),huku wakijidanganya kua wanamiliki Asset na wengine wanamiliki Real Asset (Gari)).Mtoto alitakiwa amhoji mzazi wake kitaaluma ili apate majibu ya uhakika kuhusu wao kutomiliki gari.
 
mwalimu snowhite mi niemchoka kabisa
Mwali please hebu do ze nidiful a cup of coffee
Shkamoo Uncle...

cup-of-coffee.jpg
 
Akili za watu wengine zikoje zijui? Hivi kweli mtu anaweza kuamini kwamba just because this person is affiliated to X tribe basi he/she is a different human being and has different chemical/physiological reactions? Bora hata ungesema upande wa malezi maana that is man made.
 
...wachagga hawajui kufanya mapenzi...wahaya wanam........ warangi wanagawa hovyo...wasambaaa/wangoni bora umpe pesa apeleke kwa jumbe kuliko amsindikize mwanao mahali....wapare inabidi kitanda kiwe na vishikizo....wakwere mambo ya ngomaaa.....etc
Mapenzi ni siri baina ya watu wawili...unachokiona tatizo (maji, kavu, matope, imelegea) kwa mwenzio ni tamuuuu balaaa
 
Hapo kunakukosa adabu na pia kuna ukweli. ILA kulinda heshima, hapo unapiga KIMYA tu, Mkuu

Sawa ila kutaja kabila ni jambo baya sana, kama unataka kujuwa ukabila mbaya kasome kitu inaitwa HOLOCUST!

Hili swala la kusema kabila fulani ndo linafaa kwenye TISS ndo linaiuwa Tanzania leo! Ndo linaiuwa nyinyiemu leo!
 
...wachagga hawajui kufanya mapenzi...wahaya wanam........ warangi wanagawa hovyo...wasambaaa/wangoni bora umpe pesa apeleke kwa jumbe kuliko amsindikize mwanao mahali....wapare inabidi kitanda kiwe na vishikizo....wakwere mambo ya ngomaaa.....etc
Mapenzi ni siri baina ya watu wawili...unachokiona tatizo (maji, kavu, matope, imelegea) kwa mwenzio ni tamuuuu balaaa

Kila demu anamaji tatizo kuyatoa ndo inahitaji ufundi, unaweza kusifia demu hana maji kumbe kakeketwa!
 
Akili za watu wengine zikoje zijui? Hivi kweli mtu anaweza kuamini kwamba just because this person is affiliated to X tribe basi he/she is a different human being and has different chemical/physiological reactions? Bora hata ungesema upande wa malezi maana that is man made.

We ndugu yangu kuna watanzania wajinga sijawahi kuona!
 
Ok guysss...pamoja na mapungufu ya kijana katika kuuliza swali lake...ila naamini kuna swali kama sio maswali yanayohitaji majibu...

Naomba nimsaidie kuweka hivi

je kuna ukweli wowote kuhusiana na myths au hata hisia zilizoenea kwenye jamii yetu kuwa:-

1- watu wa kanda ya ziwa pande za kagera, rwanda na uganda wanakuwa na maji mengi hasa wanawake? Na ni nini hasa chanzo?

2- je hayo maji mengi yana-uhusiano na wao kupenda sana kufanya tendo la kujamiiana?

3-je ni kweli nyumba zote za kulala wageni maeneo hayo zinawekewa plastics kama zile zinazowekwa vitanda vya watoto kuzuia mkojo usiingie kwenye godoro na kulilowesha?...
Kama ni kweli je watu wazima wa maeneo hayo ni "vikojozi" na kama ni kweli wanakojoa nini?

4-kwa wenyeji wa maeneo hayo mnaweza kuniambia ni nini au maana ya maneno haya "katerero" na au "kacahabali"?
 
Back
Top Bottom