Hivi ni kweli kuna baadhi ya wanawake wana nuksi?

Hivi ni kweli kuna baadhi ya wanawake wana nuksi?

TANZANNIA

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2015
Posts
1,047
Reaction score
385
Nimesikia mara kadhaa kuwa kuna baadhi ya wanawake ukiwa na mahusiano nao kimapenzi unaweza kuandamwa na mabalaa mbalimbali kama kufilisika,kufukuzwa kazi,kufungwa nk. Je kuna ukweli wowote katika hili?
 
Na wako wenye bahati ni noma, unashangaa tu gari haliishi mafuta, bank hela hazipungui hata sometimes unakaa wiki njaa haijauma acha bwana, wanawake wengine tamu sana
hiyo kalii,daaaaaa
 
nimesikia mara kadhaa kuwa kuna baadhi ya wanawake ukiwa na mahusiano nao kimapenzi unaweza kuandamwa na mabalaa mbalimbali kama kufilisika,kufukuzwa kazi,kufungwa nk.je kuna ukweli wowote katika hili?
Sijui kwa kweli.
 
Mkuu, utakapopata jibu nijulishe na mimi.
 
Back
Top Bottom