Hivi ni kweli kina dada mnakuaga na true love kwa mume wa mtu?


chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Hii inatokea unampenda msichana na unamueleza ukweli kuwa una mke na familia kabisa alafu mnafanya mapenzi, hapo anajifanya amekolea sana maana mimi najiuliza sana hapa huwa panakua na true love au ni zuga?
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,310
Likes
1,618
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,310 1,618 280
hujawastukia tu hao ndo zao hizo
bora umshitukie mapema sepa zako atakuharibia ndoa huyo
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,117
Likes
23,164
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,117 23,164 280
The way unavyompenda mchepuko na kumsahau mkeo ndivyo Huyo mchepuko anakupenda weewe na kusahau mume/ mchumba.....the same as mkeo nayeye anampenda mchepuko maradufu.....
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,431
Likes
23,012
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,431 23,012 280
Ha ha ha ha ha we fanya yako unatafutwa kupendwa tena wakat kuna mtu ushamwambia kwenye shida na raha mpka kifo kiwatenganishe
 
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
1,451
Likes
2,584
Points
280
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
1,451 2,584 280
Ah ah ah umeua loo
 
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2014
Messages
3,225
Likes
1,924
Points
280
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined May 11, 2014
3,225 1,924 280
Aiseee,wanapenda kweli,hasa kama utajua kumkuna ipasavo
 
N

Nephi

Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
20
Likes
24
Points
5
N

Nephi

Member
Joined Jan 9, 2012
20 24 5
Kama wewe ni mume wa mtu na umempenda kwa nini usiamini akikwambia na yeye anakupenda pia?.
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Mguseguse uone kama atakukumbuka,akili ya mwanamke katika kupenda iko chini
unajidanganya ndugu utaumia Bure kufikiria kumsugua mwanamke ndiyo point ya kupendwa wengine hata husugui akikuona kwa mbali kashaloa chini mapema mwingine ata usugue vp hakojoi mapenz ni hisia ww kusugua si kigezo
 

Forum statistics

Threads 1,239,079
Members 476,371
Posts 29,341,420