Hivi ni kweli hakuna msafi ndani ya CCM?


F

Figoo

Member
Joined
May 7, 2016
Messages
80
Likes
50
Points
25
F

Figoo

Member
Joined May 7, 2016
80 50 25
Ndugu zangu tusisahau tumefikishwa hapa na CCM. Tunalia ufisadi wakati CCM ndo inazalisha mafisadi na kuwakumbatia,tunalia rushwa wakati ni zao la CCM, tunalia rasilimali zetu kuporwa na wazungu wakati mshenga ni CCM.

Watanzania tumelogwa na nani? Kila uchafu anaolalamikia rais wetu anasahau kuwa ni zao la CCM! Inauma sana tunakuwa wasahaulifu na kumlaumu muumba wetu. Tubadilike Watanzania!!
 
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,747
Likes
1,047
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,747 1,047 280
mkuu,tumeambiwa safari hii tunae Kiongozi ambaye ni chaguo la Mungu sio chaguo la ccm japo cha ajabu tunaambiwa tena tumuombee kwa Mungu huyo huyo aliyemchagua! tusubiri,pengine tutafikishwa kwenye ile nchi ya ahadi.
 
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
2,717
Likes
1,728
Points
280
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
2,717 1,728 280
Ndugu zangu tusisahau tumefikishwa hapa na CCM. Tunalia ufisadi wakati CCM ndo inazalisha mafisadi na kuwakumbatia,tunalia rushwa wakati ni zao la CCM, tunalia rasilimali zetu kuporwa na wazungu wakati mshenga ni CCM.

Watanzania tumelogwa na nani? Kila uchafu anaolalamikia rais wetu anasahau kuwa ni zao la CCM! Inauma sana tunakuwa wasahaulifu na kumlaumu muumba wetu. Tubadilike Watanzania!!
Wasafi wako wengi ndani ya CCM, kama vile Alhaj Jecha!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,855
Likes
5,446
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,855 5,446 280
Ndugu zangu tusisahau tumefikishwa hapa na CCM. Tunalia ufisadi wakati CCM ndo inazalisha mafisadi na kuwakumbatia,tunalia rushwa wakati ni zao la CCM, tunalia rasilimali zetu kuporwa na wazungu wakati mshenga ni CCM.

Watanzania tumelogwa na nani? Kila uchafu anaolalamikia rais wetu anasahau kuwa ni zao la CCM! Inauma sana tunakuwa wasahaulifu na kumlaumu muumba wetu. Tubadilike Watanzania!!
Taja angalau msafi kwa 100% mmoja unayemfahamu.................
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,674
Likes
4,028
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,674 4,028 280
Nani mwenye kosa, anayegundua amezalisha mafisadi na kuyachinjia baharini au ananunuliwa na Fisadi aliyechinjiwa baharini?
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Mkuu CCM ni wasafi kama malaika issue za Escrow Epa , Lugumi n.k ni za Wapinzani
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,674
Likes
4,028
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,674 4,028 280
mkuu,tumeambiwa safari hii tunae Kiongozi ambaye ni chaguo la Mungu sio chaguo la ccm japo cha ajabu tunaambiwa tena tumuombee kwa Mungu huyo huyo aliyemchagua! tusubiri,pengine tutafikishwa kwenye ile nchi ya ahadi.
Wakristo wanaamini yesu ni Mungu , bado alimuomba baba yake katika kukamilisha kazi yake duniani Magufuli yu nani mpaka asiombewe kwa Mungu? Tuzidi kumuombea tu, tutafika. Mafisadi yameshatimkia upande wa pili.
 
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
6,742
Likes
5,733
Points
280
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
6,742 5,733 280
Ndugu zangu tusisahau tumefikishwa hapa na CCM. Tunalia ufisadi wakati CCM ndo inazalisha mafisadi na kuwakumbatia,tunalia rushwa wakati ni zao la CCM, tunalia rasilimali zetu kuporwa na wazungu wakati mshenga ni CCM.

Watanzania tumelogwa na nani? Kila uchafu anaolalamikia rais wetu anasahau kuwa ni zao la CCM! Inauma sana tunakuwa wasahaulifu na kumlaumu muumba wetu. Tubadilike Watanzania!!
Msafi alikuwa Lowassa peke yake
Mabadilikoo Lowassa
Lowassa mabadiliko
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,674
Likes
4,028
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,674 4,028 280
Mkuu CCM ni wasafi kama malaika issue za Escrow Epa , Lugumi n.k ni za Wapinzani
Mnatapatapa tu, hizo ni hoja mfilisi. Lowassa ndiye aliwajengea watu uwezo wa kuiba na wasichukuliwe hatua. Hizi zama za Dr. Magu mtasubiri sana, kwanza Rais anahakikisha anasambaratisha mtandao wa rushwa alioujenga Lowassa.
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,674
Likes
4,028
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,674 4,028 280
Msafi alikuwa Lowassa peke yake
Mabadilikoo Lowassa
Lowassa mabadiliko
Tehe tehe tehe tehe, kwa hiyo UKAWA walimchota msafi Lowassa kutoka kisima cha mafisadi? Maneno mengine ni ya kuonea aibu kabisa hata kuyatamka. Mkuu acha kuwa-enjoy UKAWA.
 
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
903
Likes
545
Points
180
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
903 545 180
Umetapikaaa mpaka ...... Unamalizia kwa kusema Watz tubadilike, tubadilike mara ngapi? Walianza ccm kubadilika kwa kuyakata mafisadi. Wapinzani wakayapokea, Watz walipobaini hilo, wakastuka wakabadilika na kuamua kuichagua ccm. Wewe unataka mabadiliko gani tena? Hakuna Mtz anayemlaumu Muumba wetu bali kwa wingi wetu Watz tunamshukuru kwa ajili ya rais JPM. Kalagha bhaho.
 
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,747
Likes
1,047
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,747 1,047 280
Wakristo wanaamini yesu ni Mungu , bado alimuomba baba yake katika kukamilisha kazi yake duniani Magufuli yu nani mpaka asiombewe kwa Mungu? Tuzidi kumuombea tu, tutafika. Mafisadi yameshatimkia upande wa pili.
mkuu, mbona huko upande wa pili hadi sasa hatujaona fisadi yeyote aliyeshitakiwa achilia mbali kukamatwa? au ni mafisadi wa kufikirika? au wana kinga ya nani?
 
mkafrend

mkafrend

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
2,184
Likes
623
Points
280
mkafrend

mkafrend

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
2,184 623 280
TULIENI NDG - FUJO HAZIFAI
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,722
Likes
11,488
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,722 11,488 280
Unamaanisha CCM ndio mafisadi au Mafisadi ndio ccm maana kuna tofauti hapo
 
R

ROY G

New Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
3
Likes
0
Points
3
R

ROY G

New Member
Joined Jul 5, 2016
3 0 3
Ni kweli mmebadilika lkn ni mabadiliko yapi, naona kila kukicha mabadiliko mnayofanya ni kutoka juu kwenda chini.
 
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,747
Likes
1,047
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,747 1,047 280
Msafi alikuwa Lowassa peke yake
Mabadilikoo Lowassa
Lowassa mabadiliko
na bila kumsahau mzee wa chenji ya rada ambae kwa jinsi alivyo malaika ameongezewa vyeo na nyadhifa lukuki.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,348
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,348 28,251 280
Ndugu zangu tusisahau tumefikishwa hapa na CCM. Tunalia ufisadi wakati CCM ndo inazalisha mafisadi na kuwakumbatia,tunalia rushwa wakati ni zao la CCM, tunalia rasilimali zetu kuporwa na wazungu wakati mshenga ni CCM.

Watanzania tumelogwa na nani? Kila uchafu anaolalamikia rais wetu anasahau kuwa ni zao la CCM! Inauma sana tunakuwa wasahaulifu na kumlaumu muumba wetu. Tubadilike Watanzania!!
Ccm hakiwezi kutoa mtu msafi
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,348
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,348 28,251 280
mkuu,tumeambiwa safari hii tunae Kiongozi ambaye ni chaguo la Mungu sio chaguo la ccm japo cha ajabu tunaambiwa tena tumuombee kwa Mungu huyo huyo aliyemchagua! tusubiri,pengine tutafikishwa kwenye ile nchi ya ahadi.
Tutafika wakati tuna manundu na michubuko mwili mzima
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252