• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi ni kwanini?

arete

arete

Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
7
Points
0
arete

arete

Member
Joined Sep 26, 2012
7 0
Kiukweli nimeona nilete hoja hii humu ndani tuijadili, kwanini wanaume wengi wamekuwa ni chanzo cha uvunjifu wa ndoa? kwa kawaida mwanaume anapoingia kwenye ndoa mwanzo humpenda sana mkewe na wala hafikiri kama kuna siku atacheat kadhalika mkewe, lakini miaka michache au hata miezi michache baadaye utasikia ndoa imeanza kuyumba na sababu kubwa ni wanaume kwanini lakini????????????? mi kwa utafiti na uchunguzi nilioufanya kwa wanawake na wanaume wenye ndoa zao nimegundua tatizo husababishwa na wanaume, labda niwaulize wanaume mtusaidie majibu ili turekebishe penye mapungufu ili twende sawa na ndoa zidumu twafaaaaaaaaa
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,046
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,046 1,500
naomba ripoti yako ya utafiti, nikiangalia sample size, eneo husika na methodology ulotumia nitaweza kukomenti.

Vinginevyo acha nijinywee ulabu.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,797
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,797 2,000
wewe sie twapenda utamu thats just how it is hamna jipya
alafu kitu kingine hii mambo ya gf na bf ndio imeleta matatizo maana unakuta huku mwanaume kashaonja onja wanawake kafha so hiyo tabia anaendelea nayo hadi ndani ya ndoa.....solution ni watu kutogegedana kabla ya kuwa mke na mume
 
Vituka

Vituka

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
2,233
Points
1,500
Vituka

Vituka

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
2,233 1,500
wewe sie twapenda utamu
thats just how it is hamna jipya
alafu kitu kingine hii mambo ya gf na bf ndio imeleta matatizo maana
unakuta huku mwanaume kashaonja onja wanawake kafha so hiyo tabia
anaendelea nayo hadi ndani ya ndoa.....solution ni watu kutogegedana
kabla ya kuwa mke na mume
sio suluhu ya tatizo,suluhisho ni wat wamrudie Mungu tu
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
10,165
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
10,165 2,000
Tatizo lipo kwenye Uzezeta na misamaha tupatayo kutoka kwa wanawake ndio maana moyoni mwetu tuna kitu kinaitwa GO ON nikikamatwa yataisha.
 
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
1,616
Points
1,250
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
1,616 1,250
mwanamke mpumbavu huvunja ndoa yake mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,402,764
Members 530,977
Posts 34,404,432
Top