Hivi ni kwanini mabinti wa hapa MMU hamuolewi?

Hivi ni kwanini mabinti wa hapa MMU hamuolewi?

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Posts
13,640
Reaction score
17,197
Nina uhakika kabisa wadada wengi tunaoamkia,kupika,kutandik,kuota ndoto wakiwa hapa jukwaani wengi hawajaolewa na wamefika umri wa kuolewa.Ni Dhahiri kabisa heshima ndogo na jeuri wanayo onesha hapa mmu dhidi ya wanaume ni tabia yao halisi huko mtaani.

Haiwezekani ukawa na jeuri hapa kama kweli umeolewa na unamuheshimu mumeo. Tabia yenu ya kupenda hela na kuponda wanaume wenye vibamia hakika nawaambieni mtazeeka kwa baba na mama zenu.

Mtu upo 25-35 lakini kila mwanaumeanayekuja kupropose unataka awe na gari, viwanja, anaetake home milioni 2 kama mshahara.Hakika nakusihi wewe mwanadada mwanaume huyo hutampata kamwe,labda umuokote kama embe.,

Acheni tamaa ili muolewe, elimu zenu hazita wapa furaha ya maisha, degree haitoi mimba. Mtapofika miaka 35 mtaanza ugua maradhi ya msongo wa mawazo na kuishia kuzaliswa.

Cc. Wadada.
 
Hakika nawaambia, maisha haya kukesha eti mnaita maisha ya kujianika kwenye mtandao, wenyewe mnaita ma selfie..,, afu baadae unaenda kujitupa kwenye kitanda cha baba yako at 30 yrs then unachukua hyo tecno yako na kuingia MMU, kuanza ubishi usio na maana. Hakika nawambia mtazeeka.
 
mapenzi huna, pesa huna, nyumba huna, gari huna,,,,,, unakengele zako tu kwa kuwa unajua kusimamisha na kuingiza ukeni uume na kukojoa eti nikugande unioe ...... bora nikafa bila ndoa kuliko kuingia ndani kwenda kukanda mbwa mataako

reference: https://www.jamiiforums.com/mahusia...doa-yake-kaanza-michepuko-3.html#post12188382

Hakika nakumbia., miss chagga Kuna methali isemayo,.. 'usione vyaelea'. Maisha unayoishi hayatakusaidia. Badilika sasa na umrejee MUNGU wako akupe mume.

Ahsante.
 
Last edited by a moderator:
Watuu wana hasiraaaaaaaa kudadekii hapa mtoa madaa watakufa na ww ngoja wajeee japo nimeshamuona mmoja (miss chaga)
 
Watuu wana hasiraaaaaaaa kudadekii hapa mtoa madaa watakufa na ww ngoja wajeee japo nimeshamuona mmoja (miss chaga)

Ha ha ha ha mkuu sina hasira nataka kumweka sawa kijana uwezi ukaja na hoja zile zile ndoa nini?
 
pole sana inaonyesha uliyoandika ndio hali uliyonayo, usidhani kwasababu uko hivyo ukadhani wote wapo kama wewe.

Usidanganyike na vinavyoandikwa humu wengi tunaandika kinacho kuja akilini kwa wakati huo.

Hakika nukuambia asilimia kubwa ya mabandiko ya mabinti hapa ni kweli.Dreams na aspirations zao zinapobuma basi wao hukimbilia hapa kuja kupumzikia wanaume, utadhani sie ndo tumevuruga plan zao.

Wote tunajumliswa ktk bifu ambalo wala halituhusu. Nakwambia endapo hamtabadilika ndo dharau ambazo wanaume wanatoa, ney wa mitego kamwita mkewe bahasha,huyu demu wake alifumaniwa kisa tamaa ya fedha.

Ahsante.
 
hakika nukuambia asilimia kubwa ya mabandiko ya mabinti hapa ni kweli.

Dreams na aspirations zao zinapobuma basi wao hukimbilia hapa kuja kupumzikia wanaume, utadhani sie ndo tumevuruga plan zao.

Wote tunajumliswa ktk bifu ambalo wala halituhusu. Nakwambia endapo hamtabadilika ndo dharau ambazo wanaume wanatoa, ney wa mitego kamwita mkewe bahasha,

huyu demu wake alifumaniwa kisa tamaa ya fedha.

Ahsante.

Hili neno "HAKIKA " UNALIKOSEA SANA
 
Hahahaaaa!! Kumekuchaaa..... Naona mnafura kwa hasira kama majogoo ya sikukuu..... Mm hapa nakuwa msomaji tu......
miss chagga naona anaumuka balaa hahahaaaa
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha ha mkuu sina hasira nataka kumweka sawa kijana.... uwezi ukaja na hoja zile zile... ndoa nini?

Hiki ndicho ninachokisema. Hamjaanza leo kupotosha na kuidhihaki taasisi ya NDOA.

KAMA ULISHAHARIBU, UMEHARIBU WEWE, WAACHE WENZAKO WAENDELEE KUSALI KUMUOMBA MUNGU WAOLEWE.

KILA MMOJA ANAUMIA KIVYAKE ANAVYOKUMBATIA MTO PEKE YAKE CHUMBANI AT THE AGE O 30 TO 35.
HAPA MNAJIONA MPO WENGI KUPOTOSHANA.
 
ha ha ha ha mkuu sina hasira nataka kumweka sawa kijana.... uwezi ukaja na hoja zile zile... ndoa nini?

Duuuuuu hayaaaaa bhanaaaa mkuu nazani ww utakuwa msemaji mkuu mpk mada hii itakapofika mwisho sababu umeanza nayo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom