Mitha
JF-Expert Member
- Jun 26, 2016
- 706
- 1,024
Unataka kuonja msisimko[emoji23]Ngoja nivichanganye vyote kwa pamoja, huo msisimko utakua zaidi ya ule wa cocacola!!!
sent from my iPhone 8
Unataka kuonja msisimko[emoji23]Ngoja nivichanganye vyote kwa pamoja, huo msisimko utakua zaidi ya ule wa cocacola!!!
Embu tupe mrejesho mkuu huo msimsisimko wake VP?Ahsante sana mkuu,chocolate mkuu nakula mpaka hua naogopa yani siwezi kula chakula bila kula chocolate napenda sanaa Hasa Patch na Godiva ninyime hata chakula ila nipe chocolate lol, hizo mbegu za maboga mie nakula zikitengenezwa Binjra nakua kama kasuku naangalia Tv huku nakula sasa sijui zinatakiwa zipikwe au? na Shayiri ebu please nifahamishe ndio ikoje? hivyo vyengine nakula..
Unataka kuonja msisimko[emoji23]
sent from my iPhone 8
Msisimko wenye kilele cha mafanikioNgoja nivichanganye vyote kwa pamoja, huo msisimko utakua zaidi ya ule wa cocacola!!!
Shairi ni jamii yangano, mara nyingi inatumika kutengeneza beer.Ahsante sana mkuu,chocolate mkuu nakula mpaka hua naogopa yani siwezi kula chakula bila kula chocolate napenda sanaa Hasa Patch na Godiva ninyime hata chakula ila nipe chocolate lol, hizo mbegu za maboga mie nakula zikitengenezwa Binjra nakua kama kasuku naangalia Tv huku nakula sasa sijui zinatakiwa zipikwe au? na Shayiri ebu please nifahamishe ndio ikoje? hivyo vyengine nakula..
Usiombe ukachanganya na juice ya limao.tikiti ni noma
sent from my iphone 7 nimeinunua SAPNA pale POSTA
Okiii, mie ngano natumia ile nzima tunasaga hua tunatumua kugeneza Soup,uji au Bokoboko sijui ndio hiyo..Shairi ni jamii yangano, mara nyingi inatumika kutengeneza beer.
Hapana sio hiyo. kwa lugha ya malkia wanaiita BarleyOkiii, mie ngano natumia ile nzima tunasaga hua tunatumua kugeneza Soup,uji au Bokoboko sijui ndio hiyo..
Libido yako ikoje NIMPENDENANI? Kama unatumia kama mada inavyosema manake genye zipo za kutosha sio[emoji12] [emoji12] [emoji1]Ahsante sana mkuu,chocolate mkuu nakula mpaka hua naogopa yani siwezi kula chakula bila kula chocolate napenda sanaa Hasa Patch na Godiva ninyime hata chakula ila nipe chocolate lol, hizo mbegu za maboga mie nakula zikitengenezwa Binjra nakua kama kasuku naangalia Tv huku nakula sasa sijui zinatakiwa zipikwe au? na Shayiri ebu please nifahamishe ndio ikoje? hivyo vyengine nakula..
basi ndizi khaswaaaaaaaaa hizi nzima tunapikia boko boko hua tuna changanya na nyama au na kuku, na mara nyengine nikipika soup natia hizo, na week endi hua napika uji wake ila hua nazi saga haziwi nzima hivyo...Hapana sio hiyo. kwa lugha ya malkia wanaiita Barley
![]()
lol Kawaida siunajua tenaaaaaaa...Libido yako ikoje NIMPENDENANI? Kama unatumia kama mada inavyosema manake genye zipo za kutosha sio[emoji12] [emoji12] [emoji1]
Wallah sikufichi mkuu hata sijui kama zinasaidia manake sikuanza leo kula huenda zinafanya kazi na mie sijui.lolEmbu tupe mrejesho mkuu huo msimsisimko wake VP?
Huwa mnapika na nani NIMPENDENANI na faida zake ni kama alivyosema [TAG]Real G[/TAG]?basi ndizi khaswaaaaaaaaa hizi nzima tunapikia boko boko hua tuna changanya na nyama au na kuku, na mara nyengine nikipika soup natia hizo, na week endi hua napika uji wake ila hua nazi saga haziwi nzima hivyo...
Napika mimi au kama kuna wageni anapika Bibi hilo bokoboko,ila soup,na uji hua napika mimi kwa ajili ya familyHuwa mnapika na nani NIMPENDENANI na faida zake ni kama alivyosema [TAG]Real G[/TAG]?