Hivi naweza kuendelea Degree kwa GPA 2.9?

Hivi naweza kuendelea Degree kwa GPA 2.9?

saidi01

Member
Joined
Oct 10, 2017
Posts
19
Reaction score
10
Helow guyz naomba wajuzi mnisaidie, nimemaliza Diploma ya Mechanical Engineering nikiwa na GPA 2.9.

Naweza kujiendeleza kwa ngazi ya Bachelor kwa ufaulu huo?
 
Kwa hiyo kozi ndo basi tena kwa Tanzania, ila somalia, Irani unasoma vizuri tu, ila kasome tuu OPEN ukasomee kitu kingine tofauti degree
 
Kwa hiyo kozi ndo basi tena kwa Tanzania, ila somalia, Irani unasoma vizuri tu, ila kasome tuu OPEN ukasomee kitu kingine tofauti degree

Hata Open University hawezi kudahiliwa ngazi ya Shahada kwa hiyo GPA ya 2.9. Atapaswa aanzie "Foundation Programme".
 
Unaweza kupokelewa Kama ukiapply chuo hicho hicho ulichosoma diploma baadhi ya vyuo wanautaratbu wa kutuma maombi kwa tcu kuombea wanafunzi wao ambao GPA hazijafika vzuri

Sent using Jamii Forums mobile app

Utaratibu wa TCU ni kuwa lazima awe na GPA isiyopungua 3.0, chini ya hapo hawezi kuchaguliwa chuo chochote hapa nchini kwa ngazi ya shahada. Au kama ana Principal pass mbili (2) kwenye A-Level, basi aombe kutumia cheti cha A-Level atapata nafasi
 
Utaratibu wa TCU ni kuwa lazima awe na GPA isiyopungua 3.0, chini ya hapo hawezi kuchaguliwa chuo chochote hapa nchi kwa ngazi ya shahada. Au kama ana Principal pass mbili (2) kwenye A-Level, basi aombe kutumia cheti cha A-Level atapata nafasi
Itabd coz nlisom PCB en nlipga fresh but cko interested nayo


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Attachments

Sio mara Zote wanafata utaratbu wa 3.0 no nimewah kushuhudia mtu anaingia chuo na GPA pungufu
Utaratibu wa TCU ni kuwa lazima awe na GPA isiyopungua 3.0, chini ya hapo hawezi kuchaguliwa chuo chochote hapa nchini kwa ngazi ya shahada. Au kama ana Principal pass mbili (2) kwenye A-Level, basi aombe kutumia cheti cha A-Level atapata nafasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio mara Zote wanafata utaratbu wa 3.0 no nimewah kushuhudia mtu anaingia chuo na GPA pungufu

Sent using Jamii Forums mobile app

Zamani kabla ya Prof. Ndalichako hajawa Waziri wa Elimu, Diploma holder wa GPA yoyote ile alikuwa anruhusiwa kusomea ngazi ya Shahada. Baada ya Prof. Ndalichako kuwa Waziri wa Elimu akishirikiana na TCU ikawekwa cut off GPA ya 3.0. Hivyo kwa sasa hivi hawezi kupata nafasi ya Shahada kwa GPA hiyo ya 2.9. Huo ndiyo ukweli wenyewe.
 
Zamani kabla ya Prof. Ndalichako hajawa Waziri wa Elimu, Diploma holder wa GPA yoyote ile alikuwa anaruhusiwa kusomea ngazi ya Shahada. Baada ya Prof. Ndalichako kuwa Waziri wa Elimu akishirikiana na TCU ikawekwa cut off GPA ya 3.0. Hivyo kwa sasa hivi hawezi kupata nafasi ya Shahada kwa hiyo GPA ya 2.9. Huo ndiyo ukweli wenyewe.
 
Back
Top Bottom