Hivi mzee Bilali kazi yake ni nini hasa???

Hivi mzee Bilali kazi yake ni nini hasa???

Yeye mzee wa mikasi na Semina... hukumbuki Dr. Sheni
 
Kazi yake ni kupokea wageni wa Jk anapokuwa hayupo. Si unakumbuka yule mwenye Richmond alipokuja kumtembelea best wake JK. Alipofika JK alikuwa zake ng'ambo kama hivi sasa alivyokuwa zake Uholanzi. Jamaa ikabidi aende Ikulu na kumwachia meseji Bilali. Richmond alipoondoka kurudi kwao JK nae akatia timu.
 
Kusoma hotuba kwa vituo na kukata kamba.
 
Wamemleta huku kumpotezea dira tu ila zanzibar alikuwa sumu kali sana na ndio mtu anaependwa sana zanzibar,na huku hawezi onyesha makucha yake ndo maana yupo kama hayupo vile na mikasa anayotembea nayo huku kwetu ina kaz nyingi more than kukata utepe inaweza kata hata kucha zake yeye mwenyewe
 
huyo mzee ananichefua sana na mawani yake mieusi utafikiri ametoka kugonga viroba vya jero
 
vyeo vingine ni mzigo tu kwa mlalahoi, hasa kwa taifa HOI kama letu, hana tofauti na mkuu wa wilaya,CHEO CHA KISIASA.
kwa ninavyoelewa cheo cha makamu wa raisi kina mamlaka makubwa sana kikatiba. lakini mbona huyu mzee wetu naona yuko tu anazurura hovyo na hakuna lolote la maana analolifanya zaidi ya kuzindua warsha tu kila siku???
au ni mimi tu ndio sielewi labda hii ndio kazi yake kama makamu wa raisi (kuzindua warsha/makongamano/semina/majengo)???
 
Wacheni fitna nyinyi
Mwacheni mzee aongeze bajeti ya serikali
 
Back
Top Bottom