Hivi mtu ukisup chuo inakuaje kuhusu mkopo?

Hivi mtu ukisup chuo inakuaje kuhusu mkopo?

Mjomba kazola

Member
Joined
Mar 25, 2017
Posts
33
Reaction score
14
habari zenu wadau
naomba kuuliza kwa anayefahamu hiv mtu ukisup chuo inakuaje kuhusu mkopo wako je unaendelea kupata au la?
na pia uki carry mkopo unapata au la?
 
IKISAPUA UNAPATA NA UKICARRY PIA UNAPATA.KINACHOWEZA KUKUFANYA USIPATE NI KUTOENDELEA NA CHUO KWA NAMNA YOYOTE ILE.USHAURI WANGU MUWE MNASOMA HIYO MIKATABA YA MKOPO NA KUULIZA WENZAKO HUKO.HAKA KATABIA CHA KUJITENGA NA WENZAKO NAKUJA KUULIZA WATU HUKU NI UVIVU WA HALI YA JUU.
 
ukiona mpaka nimeuliza huku ujue cjapata taalifa zilizo nilidhisha. na sababu kubwa ya kuuliza huku najua kua kuna watu mbali mbali ambao wengine yawezekana walishafanyag kaz kwenye wizara hyo. but thanks for ur responce
 
Mkuuu Septemba conference inakuhusu nn!!!!! Supp siipend hata kidogo maishan mwang,,,, mungu nisaidie
 
Mkuuu Septemba conference inakuhusu nn!!!!! Supp siipend hata kidogo maishan mwang,,,, mungu nisaidie
Labda kam umesoma kozi za kike lakin kam umesoma kozi zetu za kibabe mbon sup kitu cha kawaidaa
 
Discontinuation,tu..ndo,itakufanya..ukose.
lakini,supp,carry.overs,no..problem.
 
habari zenu wadau
naomba kuuliza kwa anayefahamu hiv mtu ukisup chuo inakuaje kuhusu mkopo wako je unaendelea kupata au la?
na pia uki carry mkopo unapata au la?
Supp Na Carry Mkopo Kama Kawa Mzee!!Wengine Tumepitia Hiyo!Ila Make Sure Usisupp Sana Wala Kucarry Sana Maana Disc iko Karibu
 
Re-take /Re-Do hii ndio tatizo kwa mkopo wako kuna mwaka hutakosa mfano kama kozi ya miaka 3 bodi ya mkopo watakulipa kulingana na mkataba wa muda wa hiyo kozi hivyo mwaka hutaofuata kutokana na kulibeba somo hapo utajilipia mwenyewe !!!!
 
Labda kam umesoma kozi za kike lakin kam umesoma kozi zetu za kibabe mbon sup kitu cha kawaidaa
Kila mtu anasoma anachokiweza umelazimishwa kusoma madudu usiyo yaweza au umefata mkumbo.... Koz yeyote n ngumu hakuna kirahis hapa... Mpaka unachagua programu maana yake unaiweza na unaposema n ngumu basi kuna ka udhaifu flani umefanya kaka
 
Back
Top Bottom